உங்கள் நாய்க்கு தேவையான 9 பாகங்கள்

பிரான்ஸின் இதயங்களிலும் வீடுகளிலும் செல்லப்பிராணிகளுக்கு ஒரு சிறப்பு இடம் உண்டு. நல்ல காரணத்திற்காக, நாட்டில் வசிப்பவர்களில் கால் பகுதிக்கும் அதிகமானோர் ஒரு நாய் வைத்திருக்கிறார்கள். இந்த உரோமம் கொண்ட உள்நாட்டுத் தோழர்கள் தற்போது பூனைகள் மற்றும் மீன்களுக்குப் பின்னால் எட்டு மில்லியனுக்கும் அதிகமானவர்கள் என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும், நாய் உங்கள் வாழ்க்கையில் வரும்போது, ​​அவருக்குத் தேவையான அனைத்தையும் பற்றி நீங்கள் யோசித்திருக்கிறீர்களா? இன்று சிறந்த வடிவமைப்புகளின்படி உருவாக்கப்பட்ட அத்தியாவசிய கோரை பாகங்கள் பற்றிய கண்ணோட்டத்தை பார்ப்போம்.

1/ காலர் அல்லது சேணம்

உங்கள் நாயின் அளவு மற்றும் குணத்தைப் பொறுத்து, அது முக்கியம் காலர் மற்றும் சேணம் இடையே நன்றாக தேர்வு. உங்கள் விலங்கு உமிழும் தன்மையைக் கொண்டிருந்தால் அல்லது தொடர்ந்து லீஷை இழுத்தால், அதன் கழுத்தை காயப்படுத்தாதபடி அதை ஒரு சேணத்துடன் சித்தப்படுத்துவது நல்லது.

2/ பதக்கம்

அவரை வாங்குவதற்கு மிகவும் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது நாய் குறிச்சொல், அவரது பாதுகாப்புக்காக. அதில், நீங்கள் அவருடைய பெயரையும் உங்கள் ஆயங்களையும் பொறித்து வைத்திருக்கலாம். உங்கள் தொலைந்து போன துணைவர் ஓடிப்போனாலோ அல்லது நடைப்பயணத்தில் தொலைந்து போனாலோ அவர் விரைவில் உங்களிடம் திரும்பி வரலாம். இப்போதெல்லாம், கேனைன் மெடாலியன்களின் மிகவும் மாறுபட்ட மாதிரிகள் உள்ளன, அவை அனைத்து சுவைகளையும் திருப்திப்படுத்துகின்றன: நிதானமான, விசித்திரமான, மேட், பளிச்சிடும், அனைத்தும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வடிவங்கள் மற்றும் பிரதிநிதித்துவங்களுடன். வேடிக்கை மற்றும் புதுமையான பாகங்கள்இது உங்கள் நாய்க்குட்டியை அக்கம்பக்கத்தில் உள்ள மற்ற நாய்களிலிருந்து வேறுபடுத்தும்.

3/ லீஷ்

லீஷின் திடமான பிடிப்புக்கு, ஒன்றை விரும்புங்கள் ஒரு மணிக்கட்டு பட்டையுடன், உங்கள் மிருகம் தப்பித்து விடக்கூடாது என்பதற்காக, சில சமயங்களில் திடீரென்று உற்சாகமடைந்து திடீரென்று சுடலாம். இது துரதிர்ஷ்டவசமான விபத்துகளைத் தவிர்க்கலாம், குறிப்பாக நீங்கள் சாலை நெட்வொர்க்கிற்கு அருகில் சென்றால். மேலும், ஒரு உறுதியான லீஷ் நீங்கள் அதிக வலிமையுடன் ஒரு நாயை வெளியே எடுத்தால் பொருத்தமாக இருக்கும்.

4/ கிண்ணங்கள்

ஒரு கிண்ணம் தண்ணீருக்காகஅவருக்கு இன்னொன்று உணவு. அதற்கு பதிலாக துருப்பிடிக்காத எஃகு மற்றும் சீட்டு இல்லாதவற்றைப் பயன்படுத்தவும். உங்களிடம் ஒரு பெரிய நாய் இருந்தால், தேர்வு செய்யவும் ஒரு ஆதரவு இது நீண்ட காலத்திற்கு முதுகுப் பிரச்சினைகளைத் தவிர்க்க கொள்கலன்களை உயர்த்துகிறது.

5/ தூக்க மூலை

உங்கள் சிறியவருக்கு அவர் ஓய்வெடுக்க ஒரு அமைதியான இடம் தேவை. இதைச் செய்ய, அவருக்காக ஒரு தனிப்பட்ட மூலையை ஒதுக்குங்கள் அவரது கூடை. பிந்தையது அதன் அளவிற்கு ஏற்றதாக இருக்க வேண்டும், குறிப்பாக அது முழு வளர்ச்சிக் காலத்தில் இருந்தால். உங்கள் நாயின் இன்னும் மேம்பட்ட நல்வாழ்வுக்காக, நீங்கள் கூடையின் அடிப்பகுதியை வரிசைப்படுத்தலாம் ஒரு தலையணையுடன்.

நாய் கூடை
கடன்கள்: LUM3N/Pixabay

உங்கள் பூனைக்கு தேவையான 9 பாகங்கள்

உங்கள் நாய் லீஷை இழுப்பதற்கு 4 காரணங்கள்