ஒரு இளம் பெண்ணை தனிமையில் இருந்து காப்பாற்றுகிறது ஒரு குட்டி பறவை

ஹன்னா போர்ன்-டெய்லரின் தனிமையான அன்றாட வாழ்க்கை விதியால் தலைகீழாக மாறிவிட்டது. உண்மையில், ஒரு குழந்தை பிஞ்சுடன் மிகவும் எதிர்பாராத சந்திப்பிற்குப் பிறகு அவரது வாழ்க்கை இனி ஒரே மாதிரியாக இல்லை. மார்ச் 2022 இல் அந்த இளம் ஆங்கிலப் பெண் செய்தித்தாளில் பகிர்ந்த ஒரு நெகிழ்வான கதை இது பாதுகாவலர்.

எல்லாம் நன்றாகவே ஆரம்பித்திருந்தது

ஹன்னா பார்ன்-டெய்லர் லண்டனில் குதிரை எழுத்தாளர் மற்றும் புகைப்படக் கலைஞராக இருந்தார். பின்னர், 2013 இல், அவரது கணவர் கானாவில் ஒரு புதிய வேலையைக் கண்டுபிடித்தார், இது தம்பதியரை கட்டாயப்படுத்தியது இங்கிலாந்திலிருந்து விலகிச் செல்லுங்கள். நகர்ப்புற கட்டுமானங்களுக்கு வெளியே பொதுவாக மிகவும் நிம்மதியாக உணரும் அவளுக்கு இது ஒரு தெய்வீகம்.

“வோல்டா நதிக்கரையில் இருந்த ஓலைக் கூரை பங்களா வீடு. நான் சிறுவயதில் இருந்தே இயற்கையை நேசிக்கிறேன், அங்கு என் தந்தை பறவைகள் மற்றும் விலங்குகள் பற்றி எனக்கு நிறைய கற்றுக் கொடுத்தார். நான் குதிரைகளை தொழில் ரீதியாக புகைப்படம் எடுத்தேன் மற்றும் நான் மிகவும் உயிருடன் இருப்பதாக உணர்ந்த இடமாக வெளியில் கருதினேன். எனவே நாங்கள் சமவெளிக்கு வந்தபோது நான் உணர்ந்தேன் நிவாரணம்,” என்கிறார் ஹன்னா போர்ன்-டெய்லர்.

தனிமை மற்றும் மழைக்குப் பிறகு, நல்ல வானிலை

வேலை விசா இல்லாததால், பத்திரிகையாளரால் வெளிநாட்டில் தனது தொழிலை மேற்கொள்ள முடியவில்லை. தனிமை உணர்வு பின்னர் நாளுக்கு நாள் தீவிரமடைந்து பிடி பிடித்தது. இருப்பினும், நேரம் செல்ல, இளம் பெண் கவனிக்க ஆரம்பித்தாள் பறவைகளின் அன்றாட நடவடிக்கைகள் கானா மக்கள்.

பிஞ்ச் பறவை
கடன்கள்: Snknjak/Pixabay

2018 இல் ஒரு பயங்கரமான புயலுக்குப் பிறகு, ஹன்னா குணமடைந்தார் தரையில் ஒரு பிஞ்சு குழந்தைதனியாக மற்றும் சிதைந்துள்ளது. “அவர் என் சுண்டு விரலின் அளவு, இறகுகள் நிறைந்த தேநீர் குக்கீகளின் நிறம், மை போன்ற கண்கள் மற்றும் பென்சில் ஈயம் போன்ற சிறிய கொக்குகள்”அவள் விளக்குகிறாள். பின்னர் இளம் பெண் இந்த பலவீனமான சிறுமையை கவனித்துக் கொள்ள முடிவு செய்தார். பதிலுக்கு, அவர் ஹன்னாவை அவளது தனிமையில் இருந்து காப்பாற்றுவார்.

பிரிக்க முடியாத இரண்டு

ஹன்னா அவனுக்கு உணவளிக்கிறது, அவருக்கு ஒரு பானம் கொடுக்கிறது, வளர உதவுகிறது. பிஞ்சுக் குஞ்சு பகலில் உள்ளங்கையில் பிடித்துக் கொண்டு, இரவில் தோள்பட்டையிலிருந்து வெகு தொலைவில் தங்கி, ஏற்பாடு செய்கிறது. ஒரு வசதியான சிறிய கூடு முடியுடன் இளம் பொன் நிறமான அவரது புதிய தாயின். ஹன்னாவின் தனிமை பின்னர் மங்குகிறது, அவர்களின் உறவு தீவிரமடைந்து, பின்னர் விரைவாக இணைகிறது.

பல வாரங்களுக்குப் பிறகுபரஸ்பர உதவி, பறவை வளர்ந்து வலுவடைகிறது. இதனால், இளம்பெண்ணின் தலையில் இருந்து எடுக்க முயற்சிக்கிறார். பிந்தையவர் மெதுவாக அவரை பரந்த வனாந்தரத்திற்கு பழக்கப்படுத்தத் தொடங்கும் நேரம் வருகிறது, அவர் தனது குடும்பத்துடன் வாழத் திரும்ப வேண்டும் என்பதை நன்கு அறிந்திருந்தார்.

“எங்கள் பிணைப்பு மிகவும் வலுவானது, அது மாறியது அளவிட முடியாதது. எங்கள் இருவருக்கும் ஒருவருக்கொருவர் தேவைப்பட்டது. அவரது வாழ்க்கையைத் திரும்பப் பெறுவதற்கு ஈடாக, அவர் என்னுடைய நோக்கத்தையும் புதிய பார்வையையும் அளித்து என்னுடையதை மறுவடிவமைப்பு செய்தார்.”ஹன்னா கூறுகிறார்.

எல்லா நல்ல விஷயங்களும் (துரதிர்ஷ்டவசமாக) முடிவுக்கு வருகின்றன

பிறகு 84 நாட்கள் மிருகமும் அவளும் என்றென்றும் பிணைக்கப்பட்ட தீவிர கூட்டுவாழ்வின் போது, ​​பிரிட்டிஷ் தம்பதியினர் இறுதியாக இது நேரம் என்று முடிவு செய்கிறார்கள். அவர்களின் இறகுகள் கொண்ட மிருகத்தை விடுவிக்கவும் ஒரு நாள் பிஞ்சுகள் சுற்றியுள்ள புல்வெளிகளுக்கு அருகில் சென்று கொண்டிருந்தன. ராபின், கணவன், இப்போது வயது முதிர்ந்த இளம் பறவையை தன் கூட்டாளிகளை அணுக பலமுறை அழைத்து வருகிறான். நான்காவது சரியானது, ஏனெனில் அது நேராக வானத்தை நோக்கி செல்கிறது. தனது முதல் பாதுகாப்பு இல்லத்தை உறுதியாக கைவிடுகிறார்.

இந்த அனுபவம் ஹன்னாவை என்றென்றும் மாற்றியது.அவரை வளர்ப்பது எனக்கு நிகழ்காலத்தில் வாழ கற்றுக் கொடுத்தது என்னை நிரந்தரமாக மாற்றியது», அவள் சொல்கிறாள். என்ற தலைப்பில் ஒரு புத்தகத்தில் எழுத்தாளர் தனது தனித்துவமான மற்றும் உணர்ச்சி நிறைந்த கதையை மீட்டெடுக்கிறார் உணர்ச்சிமயமான.

ஒரு விலங்கைப் பராமரிப்பது, அதைக் கொஞ்சுவது, அன்பால் மூடுவது எல்லாமே தனிமைக்கு ஒரு சிறந்த தீர்வாகும். உண்மையில், இந்த பிரிக்க முடியாத பிணைப்புகள் தினசரி அடிப்படையில் நம்மை மகிழ்ச்சியாகவும், நிறைவாகவும் ஆக்குகின்றன.

இந்தக் கதை உங்களை நெகிழ வைத்ததா? கருத்துகளில் உங்கள் பதிவுகளை நீங்கள் விட்டுவிடலாம்.

உங்கள் அன்றாட வாழ்க்கையை எவ்வாறு மேம்படுத்துவது?

உங்கள் நாய் ஆரோக்கியமாக இருப்பதைக் காட்டும் 9 அறிகுறிகள் இங்கே