உங்கள் கால்நடை மருத்துவரிடம் உங்கள் முதல் வருகைக்கு எப்படி தயார் செய்வது?

இது உங்கள் முதல் தத்தெடுப்பு அல்லது இல்லாவிட்டாலும், வீட்டிற்குள் புதிய பூனையை வரவேற்பதற்கான படிகள் எப்போதும் அடிப்படையில் ஒரே மாதிரியாக இருக்கும். அடிப்படை தேவைகளை வாங்குதல், பெயர் தேர்வு, புதிய வீட்டிற்கு வருகை, குப்பை கற்றல் போன்றவை. உங்கள் பூனைக்குட்டியை கவனித்துக்கொள்வதற்கு நீங்கள் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக கற்றுக் கொள்ள வேண்டிய பல சடங்குகள் உள்ளன. தவறவிடக்கூடாத ஒன்று உள்ளது: கால்நடை மருத்துவரிடம் முதல் வருகை. இந்த நேர்காணலை எவ்வாறு ஒழுங்கமைப்பது என்பதை ஒன்றாகப் பார்ப்போம்.

ஒரு இன்றியமையாத படி

அவருக்கு உறுதியளிக்காமல், தன்னை ஒரு நல்ல பூனை உரிமையாளராகக் கருதுவது உண்மையில் சிந்திக்க முடியாதது மிக அடிப்படையான சுகாதாரம் : அதன் வடிவம், அதன் உணவுமுறை அல்லது அதன் வடிவத்தை எடுத்துக்கொள்வதற்கான முதல் வருகை தடுப்பு மருந்துகள். நாங்கள் அதை ஒருபோதும் போதுமானதாகக் கூற முடியாது, ஆனால் கட்டுப்பாட்டு சந்திப்புகள் பின்பற்ற வேண்டியது அவசியம் பொது ஆரோக்கியம் உங்கள் விலங்கு, தோராயமாக விகிதத்தில் ஆண்டுக்கொரு முறை.

அதேபோல் இந்த நேர்காணலும் ஒரு வாய்ப்பு சிப் அல்லது டாட்டூ மூலம் உங்கள் டாம்கேட்டை அடையாளம் காண. இந்த செயல்முறை கட்டாயமாகும்மற்றும் நிகழ்வுகளில் உங்களைப் பாதுகாத்துக் கொள்ள உங்களை அனுமதிக்கிறது விமானம் (உதாரணமாக விலங்கு கடத்தலின் நலனுக்காக) அல்லது ஒரு தனிநபரிடமிருந்து வாங்குதல் நீங்கள் சரியான உரிமையாளர் என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது இந்த விலங்கு. அதை பின்பற்றவும் பயன்படுகிறது தடுப்பு மருந்துகள் மற்றும் அவரது மருத்துவ பதிவு.

உங்கள் பூனையை நீங்கள் தத்தெடுத்த கட்டமைப்பைப் பொறுத்து, ஒரு உள்ளது என்பதையும் அறிந்து கொள்ளுங்கள் திரும்பப் பெறும் காலம் இதன் போது, ​​நோய் ஏற்பட்டால், உங்களால் முடியும் ஒருவருக்கு எதிராக திரும்புங்கள் உங்கள் பூனைக்குட்டியை உங்களுக்கு விற்றவர். கால்நடை மருத்துவரிடம் ஒரு பயணம் கூடிய விரைவில் இந்த வகையான சிரமத்தை தவிர்க்க முடியும்.

தடுப்பூசி
கடன்: டினா டாமோட்சேவா/ஐஸ்டாக்

முதல் ஆலோசனைக்குத் தயாராகிறது

கால்நடை அலுவலகத்திற்குச் செல்வதற்கு முன்பே, அவனை அவனது பெட்டிக்கு பழக்கப்படுத்து அல்லது அதன் சுமந்து செல்லும் பை. ஒன்று, இது அனைத்து மன அழுத்தத்தையும் காப்பாற்றும் டி-டே அன்று உங்கள் பூனைக்குட்டி இந்த ஈர்க்கக்கூடிய பெட்டியின் முன் இரண்டு, இது ஒரு சரியான வழி தயக்கத்தை தடுக்க எதிர்காலத்தில் இந்த நிதிக்கு திரும்ப வேண்டும். இதைச் செய்ய, அதை ஒரு இடத்தில் வைக்கவும் அமைதியான இடம் உங்கள் தங்குமிடத்தின், அவருடைய போர்வைகளில் ஒன்றை அவர் மணக்க, உள்ளே நுழைந்து, பார்க்க முடியும் ஒரு பழக்கமான இடம் அதில் பிரச்சனை இல்லாமல் பொருந்தும்.

கூடுதலாக, படிப்படியாக உங்கள் பூனைக்கு பழக்கப்படுத்துங்கள் கையாள வேண்டும், கால்நடை மருத்துவர்களின் முன்கைகளை காப்பாற்றவே! மீண்டும், அதை கையாளவும் மெதுவாக ஆலோசனைக்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு அவ்வப்போது தேவையற்ற மன அழுத்தத்தைத் தவிர்க்கவும் மற்றும் தேர்வை ஊக்குவிக்கும். நீங்கள் அவரை விரும்பும் போது இது ஒரு பிளஸ் ஆகும் வெட்டு நகங்கள் அல்லது அவரை தூரிகை.

ஒரு மனித மருத்துவ நியமனம் போலவே, நாம் மறந்துவிடக் கூடாது சில ஆவணங்கள் சந்திப்புக்கு முன், உதாரணமாக நீங்கள் இறுதி செய்த நபரால் வழங்கப்பட்டவை தத்தெடுப்பு. தேவைப்பட்டால், தயங்க வேண்டாம் அனைத்து கேள்விகளையும் எழுதுங்கள் நீங்கள் எதையும் மறந்துவிடாதபடி ஒரு தாளில் நினைவுக்கு வரும்.

கால்நடை பூனைக்குட்டி
கடன்: iStock

பரீட்சை படிப்படியாக

இந்த முதல் நேர்காணலும் ஒரு வாய்ப்பு உங்கள் சுகாதார பதிவை உருவாக்கவும்அதை பின்பற்றுவது அவசியம் தடுப்பூசிகள். முதல் ஊசி 8 வாரங்களில் இருந்து ஆரம்பிக்கலாம். இது ஒரு செய்ய ஒரு வாய்ப்பாக இருக்கும் உடல் பரிசோதனை எடுத்துக்காட்டாக, படபடப்பு மற்றும் ஆஸ்கல்டேஷன் மூலம் உங்கள் ஹேர்பால். எடைக்கு கூடுதலாக, கால்நடை மருத்துவர்கள் குறிப்பாக கவனம் செலுத்துகிறார்கள் கோட், பாதங்கள், காதுகள் அல்லது பற்கள்.

இந்த நேரத்தில், தயங்க வேண்டாம் கேள்விகள் கேட்பதற்கு உங்கள் விலங்கு மீது, அதன் உணவில்: அது இப்போது அல்லது இல்லை! மற்றும் குற்றம் சொல்லாதே (குறிப்பாக இது உங்கள் முதல் பூனைக்குட்டியாக இருந்தால்), இது முற்றிலும் இயல்பானது இன்னும் எல்லாம் தெரியாது உங்கள் புதிய தோழரின். மற்ற சோதனைகள் செய்யப்படுவதும் சாத்தியமாகும்: நிர்வாகம் மண்புழு நீக்கி, இரத்த சோதனைமுதலியன

நாய்கள் ஏன் குச்சிகள் மற்றும் குச்சிகளை மிகவும் விரும்புகின்றன?

உங்கள் அன்றாட வாழ்க்கையை எவ்வாறு மேம்படுத்துவது?