தனது நாய் இறந்த பிறகு, ஒரு பிரித்தானியப் பெண் ஒரு விலங்கின் துக்கம் பற்றி விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்த விரும்புகிறார்

நம்மில் பலர் நம் செல்லப்பிராணிகளை குடும்பத்தின் ஒரு அங்கமாக கருதுகிறோம். நாம் ஒவ்வொரு நாளும் அவர்களைப் பார்க்கிறோம், அவர்கள் வளரவும் வயதாகவும் உதவுகிறோம், அவர்களுடன் விளையாடுகிறோம்… உடைக்க முடியாத பிணைப்புகளை உருவாக்க அனுமதிக்கும் பல கூறுகள், மேலும் ஒரு விலங்கின் மரணத்தை எதிர்கொள்வது ஏன் மிகவும் கடினமாக இருக்கும் என்பதை விளக்குகிறது.

குறையாத துக்கம்

சமூகம் முனைகிறது சோகத்தை குறைத்து மதிப்பிடுங்கள் ஒரு விலங்கு இழப்பு ஏற்படலாம். இந்த சிந்தனையின் பிரதிபலிப்பு மட்டுமே அற்ப கருத்தில் சில நேரங்களில் நடைமுறையில் இருக்கும் விலங்குகள். ஆனால் ஒரு வீட்டு விலங்கு வாழ்நாள் துணை. குறிப்பாக அவரது சொந்த, அவர்களின் ஆயுட்காலம் மனிதர்களை விட குறைவாக உள்ளது.

ஆனால் அது இருக்கிறது, இல்லை எந்த வகையான விடுப்பு இது உங்கள் விலங்கின் இறப்பைச் சமாளிக்க சிறிது நேரம் ஒதுக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது. ஒவ்வொரு நபருக்கும் அவரவர் வழி உள்ளது மரணத்திற்குப் பிறகு காலத்தை நிர்வகிக்கவும், அன்றாடப் பழக்கங்களுக்கு உடனே திரும்புவது சில சமயங்களில் கடினமாக இருக்கலாம். கருத்தில் கொள்ளவில்லை இந்த வலியின் முகத்தில் புரியாத தன்மை போதுமான பலமாக உள்ளது.

சிறு பிள்ளையை போலே

அந்த மாதிரி, ஒரு பிரிட்டன் சமீபத்தில் ஆசைப்பட்டது விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்த ஒரு விலங்கு இழப்பைச் சுற்றி. 2009 இல், வென்டி ஓ’கிரேடி சாக்கிற்கு வீழ்ந்தார். ஒரு சாக்லேட் லாப்ரடோர்மிகவும் பிறகு கடினமான காலம் அவள் வாழ்ந்த காலத்தில் அவளுக்கும் அவள் கணவனுக்கும் ஏ பத்து கருச்சிதைவுகள். எனவே, இதன் இருப்பு 9 மாத நாய்க்குட்டி சிலவற்றை மீண்டும் கொண்டு வந்தான் மகிழ்ச்சி மற்றும் அரவணைப்பு இந்த வீட்டில்.

“மைக் சாக்கை வீட்டிற்கு அழைத்து வந்தபோது, ​​அவர் முழுமையாக நம் வாழ்வில் ஒளியேற்றியது. உடனடி இணைப்பு ஏற்பட்டது. […] அவர் எங்கள் குழந்தையாக மாறினார். »

நினைவகம்
விளக்கப் படம். © marako85 – iStock

அங்கு பின்தொடரவும் மகிழ்ச்சியான ஆண்டுகள், பின்னர் ஒரு புதிய லாப்ரடோர் – இந்த முறை கருப்பு – பர்டி என்று பெயரிடப்பட்டது. ஜாக் இருக்கும் நாள் வரை புற்றுநோய் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது ஜூலை 2021 இல். வெண்டி மற்றும் மைக்கிற்கு கடினமான முடிவை எடுப்பதைத் தவிர வேறு வழியில்லைகருணைக்கொலை அவரது துன்பத்தை குறைக்க. மற்ற அனைத்து சிகிச்சைகளும் இருந்தன தோல்வி அவருக்கு சிகிச்சை அளிக்க வேண்டும்.

தன் விலங்கின் இழப்புக்கு விடுங்கள்: கேள்வி கேட்கப்படுகிறது

“சாக் இருந்தது என் குழந்தை போல்எங்கள் குடும்பத்தை ஒருங்கிணைத்தது பசைதான்”லாப்ரடாருடன் இறுதிவரை துணையாக இருந்த வெண்டி கூறுகிறார். “துக்கம் மிகவும் பயங்கரமானது இரண்டு வாரங்களாக என்னால் வேலைக்குச் செல்ல முடியவில்லை »அவள் எதிர்கொண்டதாகச் சேர்த்துக் கொள்கிறாள் மக்களின் தவறான புரிதல் மற்றும் அவமானம் அவரது சுற்றுப்புறங்கள். துக்கமும் அவளை வழிநடத்தியது ஒரு நோயை உருவாக்குங்கள் தன்னுடல் எதிர்ப்பு சக்தி.

தன் கதையைச் சொல்லி, அவள் நம்புகிறாள் சகிப்புத்தன்மையின் செய்தியை அனுப்பவும்ஒரு விலங்கு துக்கம் சுற்றி, மேலும் உருவாக்க கருணை மற்றும் இரக்கம் . இந்த அறிக்கையின் பின்னால் உண்மையில் செல்லப்பிராணிகளை இன்னும் தீவிரமாக எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும் என்ற கோரிக்கை உள்ளது இணைப்பு அது அவர்களை மனிதர்களுடன் இணைக்கிறது. ” எனக்கு இவ்வாறாக தோன்றுகிறது மக்கள் இன்னும் வெளிப்படையாக இருக்க வேண்டும் மற்றும் அதை பற்றி பேச. நாம் இழந்துவிட்டோம் எங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்இந்த தலைப்பு இருக்க வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன் தீவிரமாக உரையாற்றினார்»அவள் தன் அணுகுமுறையைச் சுருக்கமாகக் கூறுகிறாள்.

இந்த ஜப்பானிய நாயைப் பற்றி தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய 5 விஷயங்கள்

நாய்கள் ஏன் குச்சிகள் மற்றும் குச்சிகளை மிகவும் விரும்புகின்றன?