வீட்டு ஜன்னல்களில் பறவைகள் மோதாமல் இருக்க 4 வழிகள்

ஜன்னலைத் தாக்கிய பறவையை எதிர்கொள்ளும்போது நீங்கள் எப்போதாவது உதவியற்றவராக இருப்பதைக் கண்டிருக்கிறீர்களா? அவர்கள் மீண்டும் தங்கள் காலடியில் வருவதற்கு நாம் எதிர்வினையாற்ற முடிந்தால், சோகம் நிகழும் முன் சில நல்ல சைகைகளைப் பின்பற்றுவது சாத்தியமாகும். சில எளிய உதவிக்குறிப்புகளுக்கு நன்றி, இந்த விபத்துக்கள் ஏற்படாமல் தடுக்க முடியும்.

கட்டிடங்களின் ஜன்னல்களை ஏன் எடுக்கிறார்கள்?

இங்கே பிரச்சனை என்னவென்றால், சுவர்களைப் போலல்லாமல் – மற்றும் வரையறையின்படி – ஜன்னல்கள் சுற்றியுள்ள சூழலை பிரதிபலிக்கின்றன தடையாக தோன்ற வேண்டாம். விளைவு தான் கண்ணாடி அவர்களை தவறாக வழிநடத்துகிறது. மேலும், தி வெளிப்படைத்தன்மை ஜன்னல்கள் சில நேரங்களில் புல்வெளி அல்லது அமைந்துள்ள மரங்களைப் பார்க்க உதவுகிறது மறுபுறம் வீடு அல்லது கட்டிடம்.

இந்த தருணங்களில்தான் புகழ்பெற்ற “பூம்” நம்மை உருவாக்கத் தவறவில்லை குதிக்க நாங்கள் சம்பந்தப்பட்ட அறையில் இருக்கும்போது. அடிக்கடி, பறவை தன் ஓய்வைக் கேட்காமல் வெளியேறுகிறதுஆனால் பிந்தையவர் துரதிர்ஷ்டவசமாக அதிர்ச்சிக்கு ஆளாக நேரிடலாம் அல்லது காயம் அடைந்ததைக் காணலாம்…

பறவை
கடன்: bruev / iStock

இது நடக்காமல் தடுக்க, சில சைகைகள் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

1. செடிகளை ஜன்னல்களில் இருந்து விலக்கி வைக்கவும்

ஜன்னல்களுக்கு பசுமையை சேர்க்கும் எளிய செயல் பறவைகளை ஈர்க்கும், சிலருக்கு உங்கள் தாவரங்களிலிருந்து அவற்றைப் பிரிக்கும் கண்ணாடியைப் பார்க்க முடியாது – அவை இருந்தாலும் அவை வீட்டிற்குள் இருக்கும். அவர்களுக்கு ஆர்வமாக இருக்கும் ஒரே விஷயம் இதுதான் சாத்தியமான புதிய சேவல்… எனவே சோகங்களைத் தவிர்ப்பதற்கான சிறந்த வழிபச்சை தாவரங்களை ஏற்பாடு செய்வதைத் தவிர்க்கவும் ஜன்னல்களின் விளிம்பில்எப்பொழுதும் அவர்கள் பயன்பெறும் இடத்தில் சிறிது வெளிச்சம் தொடர்ந்து செழிக்க வேண்டும்.

2. கொசு வலைகளை நிறுவவும்

நாங்கள் அதைக் குறிப்பிட்டோம், இது கண்ணாடி விளைவு மற்றும் வெளிப்படைத்தன்மை ஆகியவை பறவைகள் நகரும்போது பிழையைத் தூண்டுகின்றன. க்கு இந்த விளைவுகளை எதிர்க்ககொசு வலையை விட எளிதாக நிறுவுவது எதுவாக இருக்கும் வெளியே உங்கள் முக்கிய திறப்புகள்? அவர்கள் மட்டுமல்ல பிரதிபலிப்புகள் இருட்டடிப்பு ஜன்னல்கள் வெளியில் இருந்து பார்க்கப்படுகின்றன, ஆனால் அவை தேவையற்ற பூச்சிகளைத் தடுக்கும் நன்மையையும் கொண்டுள்ளன கொசுக்கள் மற்றும் ஈக்கள் வீட்டிற்குள் நுழைய வேண்டாம்.

கடன்: சில்பைட்/விக்கிமீடியா காமன்ஸ்

3. ஒளி திரைச்சீலைகளை தேர்வு செய்யவும்

கொசுவலை விருப்பம் மிகவும் சிக்கனமானதாகத் தோன்றினால், உங்கள் முனையை அதில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் உள் அலங்கரிப்பு, இது முற்றிலும் சாத்தியம்! தேர்ந்தெடுக்கும் போது திரைச்சீலைகள் அல்லது குருட்டுகள்ஒரு விருப்பத்தை வைக்கவும் ஒளி வண்ணங்களில் மாதிரிகள். கருப்பு மற்றும் இருண்ட நிறங்களைப் போலல்லாமல், கண்ணாடியின் பிரதிபலிப்பை அதிகரிக்கும். வெள்ளை மற்றும் பிற ஒளி வண்ணங்கள் அதை அனுமதிக்கும் முன்னிலைப்படுத்த பறவைகளுக்கு.

4. அலங்காரத்தைப் பயன்படுத்தவும்

டிங்கரிங் மற்றும் முழு ஆன்மாக்கள் ஆக்கபூர்வமான யோசனைகள் தங்கள் மனதுக்கு இணங்க அதை அனுபவிக்க முடியும். கொள்கை எளிதானது: ஓடுகளை அலங்கரிக்கவும் அவர்களின் வெளிப்படைத்தன்மையை குறைக்கிறதுஆனால் சிலவற்றை வைத்திருங்கள் ஒளி வீட்டிற்குள் நுழைய – உங்கள் வீட்டை ஒரு பாதாள அறை போல மாற்றுவது ஒரு கேள்வி அல்ல. அது கடந்து போகலாம் decalsஅல்லது கூட சிறப்பு பெயிண்ட் கண்ணாடி, போன்ற அலங்காரங்களை மறக்காமல் நூல் திரைச்சீலைகள் அல்லது சில ஜப்பானிய பேனல்கள். எல்லோருக்கும் ஏதோ இருக்கிறது!

இந்த பறவை சின்னம் பற்றி

இந்த ஜப்பானிய நாயைப் பற்றி தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய 5 விஷயங்கள்