உங்கள் குதிரையுடன் உண்மையான பிணைப்பை எவ்வாறு வளர்ப்பது?

குதிரைகள் புத்திசாலி மற்றும் பெரும்பாலும் மிகவும் ஈர்க்கக்கூடியவை. உண்மையில், அவர்கள் விரும்பினால், அவர்கள் மனிதனை எளிதில் கைப்பற்ற முடியும். மேலும், ஒரு மனித / விலங்கு உறவில், பரஸ்பர மரியாதையை ஏற்படுத்துவது அவசியம். இந்த செவிமடுப்பு மற்றும் இந்த கருணை இல்லாமல், அவரது குதிரையுடன் ஒரு தொடர்பைப் பெறுவது உண்மையில் கடினமாக இருக்கும். படிப்படியாக உங்கள் குதிரையுடன் உண்மையான பிணைப்பை ஏற்படுத்த சில படிகள் இங்கே உள்ளன.

1/ படிப்படியாக முன்னேறவும்

எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, முன்னேறுவது அவசியம் படி படியாக. உண்மையில், நீங்கள் செய்யாத அபாயத்தில் மிக வேகமாக செல்ல விரும்பவில்லை தரமான வேலை. ஒரு நல்ல தொடர்பை ஏற்படுத்த, உங்கள் செல்லப்பிராணியுடன் நேரத்தை செலவிடுவதும், அவரைப் பற்றி அறிந்து கொள்வதும் முக்கியம், இதனால் அவர் உங்களையும் கண்டுபிடிப்பார்.

குதிரை மற்றும் பெண்
நன்றி: அன்னாஎலிசபெத் போட்டோகிராபி/ஐஸ்டாக்

இது எளிதான விஷயம் என்று நீங்கள் நினைத்தால், மீண்டும் சிந்தியுங்கள். ஒரு குதிரையுடன் பிணைப்பது ஒரு நீண்ட மற்றும் எப்போதும் எளிதான பாதை அல்ல. முதல் தருணங்களிலிருந்து ஒரு குறிப்பிட்ட உடந்தையாக இருந்தாலும், அது அப்போதுதான் பராமரிக்க அவசியம். அதற்கு, இந்த புதிய சந்திப்புக்கு நேரம், முக்கியத்துவத்துடன், அன்பும் கொடுக்க வேண்டும். கொஞ்சம் கொஞ்சமாக, நீங்கள் உண்மையிலேயே முதலீடு செய்தால், நீங்கள் பார்ப்பீர்கள் உறவு வளரும் மற்றும் வளரும்.

2/ அவருடன் நேரத்தை செலவிடுங்கள்

உங்கள் குதிரையுடன் ஒரு பிணைப்பை வளர்த்துக் கொள்ள, அதை விரைவாக துலக்குவது போதாது, சேணம் போட்டு, சவாரி செய்யுங்கள்! அது ஒரு மென்மை தேவைப்படும் நீண்ட செயல்முறை மற்றும் பரோபகாரம். எனவே ஒவ்வொரு முறையும் சவாரி செய்யாமல் அல்லது வேலை செய்யாமல் சென்று பார்ப்பது அவசியம். உதாரணமாக, நீங்கள் அதை துலக்கலாம், மேய்க்கலாம், நடக்கலாம், கவனிக்கலாம் அல்லது அதற்கு வணக்கம் சொல்லலாம். இந்த தருணங்கள் அவருக்கு மிகவும் முக்கியம், ஆனால் உங்களுக்கும். அவர்கள் அனுமதிக்கிறார்கள் உன்னதமான வடிவத்திலிருந்து வெளியேறு சவாரி, தனது குதிரையைப் புரிந்துகொள்ளும் ஆசையை நோக்கி நகர்கிறது.

3/ பரஸ்பர மரியாதை

உங்கள் குதிரையுடன் நல்ல உறவுக்கு மரியாதை அவசியம். நிச்சயமாக, அது பரஸ்பரம் இருக்க வேண்டும்: உங்கள் செல்லப்பிராணி உங்களைப் போலவே உங்களைக் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். எனவே, இது முக்கியமானது விதிகளை உருவாக்கி அவற்றை ஒட்டிக்கொள்ளுங்கள் (கால்நடையில் பாதுகாப்பான தூரம், பெட்டி அல்லது மைதானத்தில் நல்ல வரவேற்பு போன்றவை).

பொய் குதிரை மற்றும் பெண்
கடன்: Gina Stoltenberg/iStock

புரியும் வரை அதே விஷயங்களை அடிக்கடி சொல்ல தயங்காதீர்கள். இது மிக நீண்டதாக இருக்கலாம், ஆனால் நீங்கள் கைவிடக்கூடாது ! நல்ல பழக்கங்களை எடுத்துக் கொண்டவுடன், ஜோடிகளாக வேலை செய்வது உங்களுக்கும் உங்கள் குதிரைக்கும் மிகவும் இனிமையானதாகவும் வசதியாகவும் இருக்கும்.

4/ விஷயங்களை கட்டாயப்படுத்த வேண்டாம்

நம்மைப் போலவே, உடன் நாட்களும் உண்டு, இல்லாத நாட்களும் உண்டு! எனவே, சில காலகட்டங்கள் மற்றவற்றை விட வளர்ச்சிக்கு மிகவும் உகந்தவை. ஒருபோதும் கைவிடாதீர்கள்நீங்கள் பின்வாங்குவது போல் உணர்ந்தாலும் கூட. இது பெரும்பாலும் உங்கள் கற்பனையின் பலனாகும். ஒவ்வொரு நாளும் முக்கியமானது மற்றும் உங்கள் குதிரையுடன் நீங்கள் என்ன செய்ய முடிவு செய்கிறீர்கள். இருக்கலாம் என்றாலும் தேக்கத்தின் தருணங்கள், உறவில் இது ஒரு சாதாரண செயல்முறை. ஏற்ற தாழ்வுகள் இருக்கும், ஆனால் பொறுமை, விடாமுயற்சி மற்றும் அன்பின் அடையாளத்தின் கீழ் உங்களுக்கிடையில் நிறுவப்பட்ட உறவின் விளைவு பணக்காரர்களாக இருக்கும்.

ஒரு நாள் நீங்கள் உணரவில்லை என்றால், வலியுறுத்துவதில் பயனில்லை , உடற்பயிற்சியை அடுத்த நாள் வரை ஒத்திவைக்கவும். முக்கியமான விஷயம் எப்போதும் நல்ல நிலையில் உருவாகிறது மற்றும் மன அழுத்தம் இல்லாதது. இதைச் சொல்வதை விட இது எளிதாக இருந்தாலும், அதை கவனிக்காமல் விடக்கூடாது. உங்கள் குதிரையுடன் நேரத்தை பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள் ஒரு சலுகை மற்றும் நேர்மறையான தருணமாக இருக்க வேண்டும். எனவே இந்த தருணங்களை நாம் சிறந்த முறையில் பயன்படுத்த வேண்டும்.

குதிரை
கடன்: அரிஜா07/ஐஸ்டாக்

5/ உங்களுக்கு தேவையான நேரத்தை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்

நேரம் விலைமதிப்பற்றது. உண்மையில், விலங்குகளுடன், ஒருவர் கூடாது அவசரப்பட வேண்டாம்இந்த விஷயத்தில் அவர்கள் அதை உடனடியாக உணர்கிறார்கள். உனக்கு வேண்டுமென்றால் உங்கள் குதிரையுடன் உண்மையான பிணைப்பை வளர்த்துக் கொள்ளுங்கள் , அவரது நிறுவனத்தில் மணிநேரத்தை கணக்கிட வேண்டாம். இந்த தருணத்தை மகிழ்ச்சியாக மாற்ற உங்களை முழுவதுமாக முதலீடு செய்யுங்கள்.

உங்கள் தட்டில் நீங்கள் இல்லையென்றால், உங்கள் குதிரை உங்களுக்கு ஆறுதல் அளிக்க சிறந்த துணையாக இருக்கும்! அதே போல அவரும் கட்டாயம் உங்களை நம்ப முடியும் அவர் நல்ல மனநிலையில் இல்லை என்றால். சுயநலமாக இருக்காதீர்கள், மாறாக இருங்கள் கேட்டல் மற்றும் அக்கறைஆரோக்கியமான மற்றும் நம்பகமான உறவை அடைய.

6/ கொஞ்சம் கேள், நிறைய வெகுமதி

முந்தைய அனைத்து படிகளுக்கும் பிறகு, இதையும் பயன்படுத்துவது முக்கியம். உங்கள் குதிரையுடன் உடற்பயிற்சியின் போது, ​​கையில் அல்லது சேணத்தில் இருந்தாலும், அதிகம் கேட்காதே. படிப்படியாகச் சென்று எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, சிறிதளவு நேர்மறையான எதிர்வினையில் (சிறியதாக இருந்தாலும்) அவரை வாழ்த்தவும். முக்கியமான விஷயம் என்னவென்றால், நீண்ட காலத்திற்கு, உடற்பயிற்சியில் வெற்றி பெறுவது, ஆனால் எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக உங்கள் விலங்கு அதைச் செய்கிறது இன் வழி மகிழ்ச்சி மற்றும் விருப்பம் .

குதிரைகள் மற்றும் சிறுமி
நன்றி: photo_Y/iStock

நீங்கள் அதை புரிந்துகொள்வீர்கள்: இது எளிதானது அல்ல ஒரு குதிரையை கவனித்துக்கொள். உங்கள் விலங்கைப் புரிந்துகொள்வதற்கு சில நேரங்களில் பல ஆண்டுகள் ஆகலாம். இருப்பினும், நீங்கள் ஒருபோதும் கைவிடக்கூடாது, சரியாக முன்னேற ஒவ்வொரு அமர்விலும் நேர்மறையானதைப் பார்ப்பது முக்கியம். சில நாட்கள் மற்றவர்களை விட கடினமாக இருக்கும், ஆனால் நீங்கள் வெற்றி பெற வேண்டும் நேர்மறையிலிருந்து வரையவும் அமைதியாக முன்னேறி பார்க்க வேண்டும் ஒரு அழகான உடந்தையாக பிறக்க வேண்டும்உங்கள் குதிரையுடன்.

உங்கள் நாயுடன் கடற்கரையில் உல்லாசப் பயணம் மேற்கொள்ள எடுக்க வேண்டிய முக்கிய முன்னெச்சரிக்கைகள்

இந்த பறவை சின்னம் பற்றி