உங்கள் நாயுடன் கடற்கரையில் உல்லாசப் பயணம் மேற்கொள்ள எடுக்க வேண்டிய முக்கிய முன்னெச்சரிக்கைகள்

கோடை காலம் விரைவில் நெருங்கிக்கொண்டிருக்கிறது, நீங்கள் கடலில் குளிர்ச்சியடைய விரும்புகிறீர்கள், ஆனால் உங்கள் செல்லப்பிராணி இல்லாமல் வெளியே செல்வதை உங்களால் பார்க்க முடியவில்லையா? சில கடற்கரைகள் அதிர்ஷ்டவசமாக எங்கள் ஹேர்பால்களுக்கு அனுமதிக்கப்படுகின்றன. அவர்கள் பகலில் இல்லை என்றால், அவர்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட மணிநேரத்திற்குப் பிறகு இருக்கலாம். ஆயினும்கூட, ஒவ்வொரு நடைக்கும் முன், எதையும் மறந்துவிடாதது முக்கியம், இதனால் உங்கள் உண்மையுள்ள தோழர் அதைச் சிறப்பாகப் பயன்படுத்த முடியும். உங்கள் நாயுடன் ஒரு நல்ல கடற்கரைப் பயணத்தை உறுதிசெய்ய எடுக்க வேண்டிய சில முன்னெச்சரிக்கைகள் இங்கே உள்ளன.

உங்கள் நாயுடன் ஒரு மென்மையான கடற்கரை உல்லாசத்திற்கான குறிப்புகள்

உங்கள் நாயை உங்களுடன் அழைத்துச் செல்வது ஒரு நல்ல முயற்சியாகும் உண்மையான இணைப்புகளை உருவாக்குவதை சாத்தியமாக்குகிறது தனது செல்லப் பிராணியுடன். சிலர் நீண்ட நடைப்பயணங்களைப் பாராட்டுகிறார்கள், மற்றவர்கள் புள்ளியைப் பெற விரும்புகிறார்கள்: மணலிலும் தண்ணீரிலும் விளையாடுகிறார்கள்! இந்த நாள் உங்கள் செல்லப்பிராணியுடன் முடிந்தவரை சிறப்பாகச் செல்ல, பல உதவிக்குறிப்புகளைப் பின்பற்றுவது முக்கியம்:

  • அவரை ஒரு கயிற்றில் வைக்கவும் தேவைப்படும் அனைத்து கடற்கரைகளிலும்.
  • அணிவதை மதிக்கவும் முகவாய் உங்கள் நாய் ஒன்று இருக்க வேண்டும் என்றால்.
  • அவருக்கும் மற்றவர்களுக்கும் விபத்து ஏற்படாதவாறு எப்போதும் அவரைக் கண்காணிக்கவும்.
  • அவரது தேவைகளை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள், மணலில், கூழாங்கற்களில், புல்வெளியில் அல்லது தெருவில். எனவே உங்களுடன் பைகளின் இருப்பு இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.
  • மற்ற கடற்கரை பயனர்களை மதிக்கவும்.
  • அவள் உங்களிடம் இருப்பதை உறுதி செய்து கொள்ளுங்கள் புதுப்பித்த சுகாதார பதிவு (தடுப்பூசிகள், குடற்புழு நீக்கம் மற்றும் உண்ணிகள்)
நாய் விளையாடுகிறது
கடன்: Pxhere

மேலும், கோடையில், விரைவாக இருக்கலாம் உயர் வெப்பநிலை. எனவே நாளின் வெப்பமான நேரங்களில் நீண்ட நடைப்பயிற்சியை தவிர்க்கவும். அமைதியாக இருப்பதற்கு மாலை நேரத்தை விரும்புங்கள், ஆனால் உங்கள் துணை அதை அதிகம் பயன்படுத்திக்கொள்ளவும். ஹீட் ஸ்ட்ரோக் உண்மையில் சாதாரணமானது அல்ல.

கடற்கரையின் போதும் அதற்குப் பின்னரும் அத்தியாவசியமானவை

நிச்சயமாக, நீங்கள் ஒரு எடுக்க வேண்டும் தண்ணீர் கிண்ணம் ! இன்று வளைக்கக்கூடிய பல்வேறு மாதிரிகள் உள்ளன. நீங்கள் இனி சாலட் கிண்ணங்கள் அல்லது மிகவும் பருமனான கிண்ணங்களை எடுத்துச் செல்ல வேண்டியதில்லை. மேலும் கருத்தில் கொள்ளவும் எப்போதும் ஒரு பராசோல் வேண்டும் உங்கள் விலங்குக்கு நிழலில் ஒரு இடத்தைப் பெறுவதற்காக. நம்மைப் போலல்லாமல், அவை சில சமயங்களில் அடர்த்தியான முடியால் மூடப்பட்டிருக்கும், எனவே வெப்பத்தை அதிகமாக உணர்கின்றன. எனவே, அவர்களுக்கு போதுமான சுத்தமான காற்று இருப்பது அவசியம்.

வெளியேற்றம் முடிந்ததும், அவரது காதுகள், கண்கள் மற்றும் பட்டைகளை நன்றாக சுத்தம் செய்யுங்கள், மேலும் உங்களாலும் முடியும் தெளிவான நீரில் அதை துவைக்கவும்அவர் தண்ணீரில் சென்றால். ஏனெனில் உப்பு உங்கள் நாயின் தோலை எளிதில் எரிச்சலடையச் செய்யும்.

நாய் கடல் கடற்கரை
கடன்கள்: Davies_Designs/Pixabay

கடற்கரைக்குச் செல்வது நாய்க்கு தீங்கற்றதாகத் தோன்றினாலும், இந்த விவரங்கள் அனைத்திற்கும் கவனம் செலுத்த வேண்டியது அவசியம், இதனால் எல்லாம் முடிந்தவரை சீராக நடக்கும்.

மேலும், உங்கள் நாயுடன் கடற்கரையில் உல்லாசப் பயணம் செய்வதற்கு வேறு ஏதேனும் குறிப்புகள் உள்ளதா?

பூனைகள் மற்றும் நாய்களைக் கவனியுங்கள்

உங்கள் குதிரையுடன் உண்மையான பிணைப்பை எவ்வாறு வளர்ப்பது?