இந்த சந்தா அமைப்பு மூலம் பணத்தை சேமிக்கவும்!

நீங்கள் ஒரு செல்லப் பிராணியின் பெருமைக்குரிய உரிமையாளராக இருந்தால், அதற்கு எத்தனை பொறுப்புகள் தேவை என்பதை நீங்கள் அறிந்திருக்க வேண்டும். ஒரு விலங்குக்கு உண்மையில் அதிக கவனமும் கவனிப்பும் தேவை, இது ஒரு குறிப்பிட்ட செலவை உள்ளடக்கியது, குறிப்பாக உணவுக்கு வரும்போது. உண்மையில், உங்கள் ஹேர்பால் ஆரோக்கியமான மற்றும் மாறுபட்ட உணவுக்கு உத்தரவாதம் என்பது ஒரு குறிப்பிட்ட தொகையைக் குறிக்கிறது, இது பல ஆண்டுகளாக நீடிக்கும். எனவே தரம் மற்றும் நிதி நன்மைகளை எவ்வாறு இணைப்பது என்பதைத் தெரிந்த மாற்று வழிகளைத் தீவிரமாகத் தேடுவது முற்றிலும் இயல்பானது. அல்ட்ரா பிரீமியம் டைரக்டுடன் இது துல்லியமாக உள்ளது, இது உங்கள் நான்கு கால் நண்பரைப் போலவே உங்களை மகிழ்விக்கும் கிபிள் சந்தா அமைப்பை வழங்குகிறது.

உங்கள் விலங்குகளுக்கான தரம்

ஆரோக்கியமான மற்றும் நெறிமுறை தயாரிப்புகளை உட்கொள்வதன் மூலம் நாம் அனைவரும் நம் ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக்கொள்வது போலவே, கொடுப்பதும் முக்கியம் அவரது செல்லப்பிராணியின் மீது அதே கவனம். இது துல்லியமாக முன்னுரிமை ஆகும்அல்ட்ரா பிரீமியம் நேரடிஇது தானியங்கள் இல்லாமல் அல்லது குறைந்த தானிய உள்ளடக்கம் கொண்ட கிப்பிள்களை வழங்குகிறது, இது அவர்களின் இயற்கையான உணவுக்கு முடிந்தவரை நெருக்கமான உணவை வழங்குவதற்காக.

ஆனால் அதெல்லாம் இல்லை: அல்ட்ரா பிரீமியம் டைரக்ட் விலங்கு நலனுக்காக உறுதிபூண்டுள்ளது, உதாரணமாக 80,000 உணவுகளை வழங்குவதன் மூலம் தங்குமிடங்கள் 2021 இல். கைவிடப்பட்ட விலங்குகள் இன்னும் தரமான உணவை அனுபவிக்க அனுமதிக்கும் நோக்கம் கொண்ட செயல் 2014 இல் உருவாக்கப்பட்டதிலிருந்து செயல்படுத்தப்பட்டது. நாமும் உண்மையானதைக் காண்கிறோம் விலங்கு காரணத்திற்கான அர்ப்பணிப்பு 1% விலங்குகளுக்கான லேபிளுடன். இதன் பொருள் நிறுவனம் விலங்கு பாதுகாப்பு சங்கங்களுக்கு நன்கொடை அளிக்கிறது விற்றுமுதல் 1% பெயரிடப்பட்ட தயாரிப்புகள். இந்த பிராண்டிற்கு திரும்புவதற்கு பல நல்ல காரணங்கள் உள்ளன, இது உங்கள் விலங்குகளைப் போலவே சமூகத்திற்கும் நன்மை பயக்கும்.

தகவல் சார்ந்த
கடன்கள்: அல்ட்ரா பிரீமியம்

குரோக்கெட்டுகளுக்கான சந்தா?

பல அன்றாட தயாரிப்புகளுக்கான சந்தா மைல்கல்லை நீங்கள் ஏற்கனவே கடந்துவிட்டிருக்கலாம், ஆனால் செல்லப்பிராணிகளின் உணவு விஷயத்தில் நாங்கள் அதைப் பற்றி மிகக் குறைவாகவே கேள்விப்படுகிறோம் என்பதை ஒப்புக்கொள்ள வேண்டும். இருப்பினும் இது ஏ மிகவும் சாதகமான அமைப்பு, பல காரணங்களுக்காக. உண்மையில், சந்தா உங்களை அனுமதிக்கும் தானாக கிபிளைப் பெறுகிறது உங்களுக்குத் தேவை, எனவே நீங்கள் கடைக்குச் செல்லும்போது அதைப் பற்றி சிந்திக்க வேண்டியதில்லை. எனவே, உங்கள் விலங்குக்கு சிறந்த உணவைத் தீர்மானிக்க தேவையான அனைத்து தகவல்களையும் நீங்கள் பூர்த்தி செய்தவுடன், எது என்பதை நீங்கள் தீர்மானிக்க முடியும் அதிர்வெண் நீங்கள் குரோக்கெட்டுகள் அல்லது பேட்களைப் பெற விரும்புகிறீர்கள். இந்த அமைப்புக்கு நன்றி, நீங்களும் பயனடையலாம் உங்கள் ஒவ்வொரு டெலிவரிக்கும் 10% தள்ளுபடி. ஒரு பெரிய நன்மை, நீங்கள் தோராயமாக செலுத்துவீர்கள் என்ற உண்மையுடன் இணைந்துள்ளது சமமான வரம்பை விட 40% மலிவானதுஏனெனில் Ultra Premium Direct வழங்கும் உணவு நேரடியாக தொழிற்சாலையில் இருந்து வருகிறது, எனவே வாடிக்கையாளருக்கு இடைத்தரகர் இல்லை.

இறுதியாக, அல்ட்ரா பிரீமியம் டைரக்ட் வழங்கும் சந்தா அமைப்பின் சிறந்த நன்மைகளில் இதுவும் ஒன்றாகும், உங்களுக்கு வாய்ப்பு உள்ளது எந்த நேரத்திலும் உங்கள் சந்தாவை மாற்றவும், தளத்தில் நேரடியாக உங்களுக்கு வழங்கப்படும் தனிப்பட்ட இடத்திற்கு நன்றி. சந்தாவைத் தவிர, ஆன்லைனில் செல்வதும் சாத்தியமாகும் ஒரு முறை ஆர்டர்கள்உங்கள் தேவைகளைப் பொறுத்து, அல்லது நீங்கள் புதிய விஷயங்களை முயற்சிக்க விரும்பினால்.

பிரஞ்சு ரிவியராவில் நாய்களுக்கு ஏற்ற 10 கடற்கரைகள்

பூனைகள் மற்றும் நாய்களைக் கவனியுங்கள்