பிரஞ்சு ரிவியராவில் நாய்களுக்கு ஏற்ற 10 கடற்கரைகள்

நீங்கள் சூரியன் மற்றும் கடற்கரையில் ஓய்வெடுக்க வேண்டும் என்று கனவு கண்டாலும், அல்லது கடலோரப் பாதைகள் பற்றி கனவு கண்டாலும், கோட் டி அஸூர் உங்களுக்காக உருவாக்கப்பட்டது! அதன் மாறுபட்ட நிலப்பரப்புகளுடன், இது ஒவ்வொரு ஆண்டும் பல விடுமுறைக்கு வருபவர்களை ஈர்க்கிறது. இருப்பினும், நமது ஹேர்பால்ஸ் அணுகக்கூடிய இடங்களைப் பற்றி முன்கூட்டியே கண்டுபிடிப்பது முக்கியம். கோட் டி அஸூரில் உள்ள 10 கடற்கரைகள் நாய்களுக்கு உகந்தவை, விடுமுறை நாட்களை அவர்களுக்குப் போலவே புத்துணர்ச்சியூட்டும் வகையில் இருக்கும்!

1/ ராமதுவேல்

உங்களின் நன்மையைப் பெற பிரெஞ்சு ரிவியராவில் விடுமுறைஇது சரியான இடம் நாய்களுக்கு. உண்மையில், இந்த நகரத்தில் உங்கள் தோழர்களை மகிழ்ச்சியுடன் வரவேற்கும் பல கடற்கரைகள் உள்ளன!

  • டஹிடி, எஸ்கேலெட், போன் டெராஸ்ஸின் கடற்கரைகள்
  • கேப் தைலட்
  • கடற்கரை மற்றும் டூவான் சிற்றோடை
  • பாம்பலோன் கடற்கரை மற்றும் கோவ்

2/ லெஸ் இசம்ப்ரெஸ்

இந்த கடல்சார் மாவட்டம் Var இல் அமைந்துள்ளதுநாய்கள் அணுகக்கூடிய ஒரு பகுதி உள்ளது: லா பிளேஜ் டி லா கயிலார்டே மேற்கு.

நாய்கள் கடற்கரை
கடன்கள்: Chendongshan/iStock

3/ Le Lavandou

தெரியாவிட்டால் மிமோசாக்களை துளைக்கிறது, விடுமுறை நாட்களை அனுபவிக்கவும் உங்கள் செல்லப் பிராணியுடன் நடக்கவும் இது ஒரு சிறந்த இடம். கடற்கரை ப்ரெகன்கான் கோட்டைக்கு அடுத்தது எங்கள் மிகப்பெரிய மகிழ்ச்சிக்காக நாய்களுக்கு அனுமதிக்கப்படுகிறது!

4/ வில்லெனுவ்-லூபெட்

இந்த நகரம் அமைந்துள்ளது கேன்ஸ் மற்றும் நைஸ் இடையே நாய்களை அனுமதிக்கிறது வாக்ரேனியர் கடற்கரை.

5/ சின்

கோட் டி அஸூரில் உள்ள இந்த அழகான நகரம், எங்கள் தோழர்களுக்காக பிரத்யேகமாக ஒதுக்கப்பட்ட கடற்கரையைக் கொண்டுள்ளது. கரவன் துறைமுகத்திற்கு அடுத்துள்ளது : நாய்களுக்கான கடற்கரை. கூடுதலாக, கேசினோ கடற்கரை கோடையில் அவர்களின் இருப்பை அனுமதிக்கிறது.

6/ பந்தோல்

வார் இல் அமைந்துள்ள இந்த பிரெஞ்சு நகரம் ஏ நாய் கடற்கரை. இந்த இடம் தங்கள் நாயுடன் கடற்கரையை அனுபவிக்க விரும்பும் மக்களுக்கு இடமளிக்கும் வகையில் சிறப்பாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

ஜாக் ரஸ்ஸல் கடற்கரை
கடன்கள்: நமகி/ஐஸ்டாக்

7/ Saint-Cyr-sur-mer

போர்ட் டி அலோனின் காலன்க் கோடை காலத்தில் நாய்களை ஏற்றுக்கொள்கிறது. எனவே நீங்கள் இந்த நகரத்தை அமைதியாக அனுபவிக்க முடியும். இங்கே நீங்கள் கூழாங்கற்களைக் காணலாம், ஆனால் புல் கொண்ட ஒரு சிறிய பகுதி.

8/ நல்லது

கோட் டி அஸூரில் உள்ள மிக அழகான நகரமாகக் கருதப்படும் நைஸ் நீண்ட, கூழாங்கல் நிறைந்த கடற்கரையைக் கொண்டுள்ளது. விளக்கு கடற்கரை (விமான நிலையத்திற்கு சற்று முன்பு அமைந்துள்ளது) உங்கள் நாயுடன் நீந்துவதை முழுமையாக அனுபவிக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது.

9/ லா சியோடாட்

மத்திய தரைக்கடல் கடற்கரையில் உள்ள இந்த நகரம் பார்க்க மிகவும் இனிமையானது. அதன் பழைய துறைமுகம் ஒரு வித்தியாசமான அழகைக் கொடுக்கிறது, மேலும் நீங்கள் உலாவும் போதுமானது நாய்களுக்கான கடற்கரை.

10/ போர்ட் மியோவின் காலன்க்யூ (காசிஸ்)

உங்கள் நாயுடன் காசிஸைப் பார்வையிட விரும்பினால், போர்ட் மியோவில் உள்ள காலன்க் கடற்கரை அவர்களை அனுமதிக்கிறது. எனவே நீங்கள் பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம் இந்த அழகான நகரம் உங்களுடன் எல்லா இடங்களிலும் உங்கள் துணையை அழைத்துச் செல்லும் போது!

குழந்தை நாய்
கடன்: iStock

கோடையில், வெப்பநிலை பெரும்பாலும் அதிகமாக இருக்கும். இந்த கடற்கரைகள் நாய்களை குளிர்விக்க அனுமதிக்கின்றன, ஆனால் சில விதிகளை கண்டிப்பாக பின்பற்றவும். அவை ஒரு கயிற்றில் வைக்கப்பட வேண்டும் மற்றும் அவற்றின் எச்சங்கள் முறையாக எடுக்கப்பட வேண்டும். இறுதியாக, வெப்ப பக்கவாதத்தைத் தவிர்க்க, நாளின் வெப்பமான நேரங்களில் அவற்றை வெளியே எடுக்க வேண்டாம்.

நாய்களுக்கான 2 பிளே எதிர்ப்பு தீர்வுகள்!

இந்த சந்தா அமைப்பு மூலம் பணத்தை சேமிக்கவும்!