நாய்களுக்கான 2 பிளே எதிர்ப்பு தீர்வுகள்!

நாய்கள் பெரும்பாலும் தங்கள் உடலில் பிளேஸ் இருப்பதால் ஏற்படும் நோய்களுக்கு ஆளாகின்றன. இந்த பூச்சிகளை அகற்றுவதற்கான பயனுள்ள மற்றும் நடைமுறை சிகிச்சையை அவர்களுக்கு வழங்குவதற்கு இது சமம். இந்த வழக்கில் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும் பல தீர்வுகள் உள்ளன. எதிர், உங்கள் நாய்க்கு இரண்டு பிளே எதிர்ப்பு தீர்வுகள்.

செரெஸ்டோ நெக்லஸ்

3 பார்டர் கோலிகள்
கடன்: Tyurina/iStock

இந்த பொருளை உங்கள் செல்லப்பிராணியின் கழுத்தில் போட வேண்டும்பிளைகளை அகற்றும் அத்துடன் அவரது உடலில் உள்ள உண்ணிகள். ஒரு நேரத்தில் வசதியான மற்றும் பாதுகாப்பானநெக்லஸ் செரெஸ்டோ நாய் மணமற்ற மற்றும் நீர் எதிர்ப்பு. உங்கள் செல்லப்பிராணியின் எடை 8 கிலோவுக்கு மேல் இருந்தால் இதைப் பயன்படுத்தலாம். நோய்க்கிருமிகளின் பரவலுக்கு எதிராக பயனுள்ளதாக இருக்கும், செரெஸ்டோ காலர் உங்கள் நாய்க்கு தீங்கு விளைவிக்கும் அனைத்து பேன்களையும் விரட்டுகிறது. இது பேபிசியோசிஸ் மற்றும் எர்லிச்சியோசிஸ் போன்ற நோய்களிலிருந்தும் பாதுகாப்பை வழங்குகிறது.

செயலில் உள்ள பொருட்களுக்கு அதிக உணர்திறன் இருந்தால், இந்த சிகிச்சையை நாடாமல் இருப்பது நல்லது. இது பிளே காலர் மற்றும் உண்ணி விரட்டியை குழந்தைகள் அடையும் இடத்தில் விடக்கூடாது. உங்கள் நாய்க்கு காலர் அணியும் போது, ​​​​அவர் உங்கள் படுக்கையில் தூங்கக்கூடாது. இருப்பினும், பொருளைக் கையாண்ட பிறகு உங்கள் கைகளை நன்றாகக் கழுவ வேண்டும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

இயற்கை பொருட்கள்

கோல்டன் ரெட்ரீவர்
கடன்: malivoja/iStock

உங்கள் நாயில் உள்ள பிளேஸ், உண்ணி மற்றும் பேன்களை அகற்ற மற்றொரு தீர்வு இயற்கை பொருட்கள். எனவே உங்கள் துணையை சுத்தம் செய்ய வெள்ளை அல்லது ஆப்பிள் வினிகரை பயன்படுத்தலாம். தண்ணீருடன் கலந்த இந்தக் கரைசல் ஏ உங்கள் நாய்க்கான இயற்கை பிளே கட்டுப்பாடு.

சிட்ரஸ் பழங்கள்

உண்ணி மற்றும் பேன்களுக்கு எதிரான சிறந்த சிகிச்சையான சிட்ரஸ் பழங்களையும் நீங்கள் பயன்படுத்தலாம். அதைப் பயன்படுத்தும் போது, ​​​​நாயின் கண்களுடன் தொடர்பு கொள்வதைத் தவிர்க்க வேண்டும்.

புதினா இலைகள்

மேலும், நீங்கள் ஒரு ஸ்ப்ரே பாட்டில் ஊற்ற ஒரு புதினா இலை குளியல் தயார் செய்யலாம். பின்னர் நீங்கள் அதை நாயின் கூட்டிலோ அல்லது அதன் தூங்கும் கூடையிலோ தெளிக்கவும்.

தி அத்தியாவசிய எண்ணெய்கள் பிளேக்களுக்கு எதிராக நாய்களுக்கு சிகிச்சையளிக்கும் நோக்கத்திற்காகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். அஃபிசினல் லாவெண்டர், சிடார் அல்லது யூகலிப்டஸ் ஆகியவை மிகவும் பிரபலமானவை. தண்ணீரில் சில துளிகள் ஊற்றுவதன் மூலம், இந்த பொருளுடன் உங்கள் செல்லப்பிராணியை தேய்க்கலாம். இருப்பினும், அதை தவறாக பயன்படுத்தாமல் கவனமாக இருங்கள்.

முதல் 10 நாய் இனங்கள் மிகவும் “ஆபத்தானவை” என்று கருதப்படுகின்றன

பிரஞ்சு ரிவியராவில் நாய்களுக்கு ஏற்ற 10 கடற்கரைகள்