முதல் 10 நாய் இனங்கள் மிகவும் “ஆபத்தானவை” என்று கருதப்படுகின்றன

எந்த நாயும் பிறப்பிலிருந்தே கேவலமானதல்ல. அவனது அனுபவங்களும் கல்வியும்தான் அவனை ஆபத்தான மனிதனாக மாற்றும். ஒரு நாய் ஆக்ரோஷமாக இருந்தால், எஜமானருக்கு ஒழுக்கத்தை உருவாக்குவது அவசியம். மறுபுறம், சில இனங்கள் மற்றவர்களை விட கல்வி கற்பது மிகவும் கடினம், குறிப்பாக அவற்றின் மரபணு பாரம்பரியம் காரணமாக. இது “தாக்குதல்” அல்லது “பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு” என்று அழைக்கப்படும் நாய்களின் வழக்கு.

1. அமெரிக்கன் ஸ்டாஃபோர்ட்ஷையர் டெரியர், “ஸ்டாஃப்” என்று அழைக்கப்படுகிறது

இந்த வலுவான மற்றும் சக்திவாய்ந்த நாய் எடையை விட அதிகமாக இருக்கும் 40 பவுண்டுகள். இந்த இனம் நீண்ட காலமாக பயன்படுத்தப்படுகிறது சண்டைஇது ஊழியர்களை மிகவும் ஆபத்தான நாயாக மாற்றுகிறது, குறிப்பாக அது இருந்தால் ஆக்கிரமிப்பு உள்ளுணர்வு விழித்திருக்கிறார்கள் (உதாரணமாக, துஷ்பிரயோகத்தின் சூழலில்). இந்த தாக்குதல் நாயின் குணம் பல ஆண்டுகளாக மென்மையாக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் அதன் கூட்டாளிகளைக் காட்டிலும் பழகுவதற்கு இது மிகவும் கடினமான நாயாகவே உள்ளது.

அவரது உளவுத்துறை மற்றும் அவரது பணிவு அவரை மிகவும் ஆக்குகிறது கல்வியை ஏற்றுக்கொள்ளும் கோரை அவரது அமைதியான குணம் குழந்தைகளைக் கொண்ட ஒரு குடும்பத்திற்கு மிகவும் பொருத்தமாக இருக்கும், நீங்கள் ஒரு முறை வேலைக்கு அமர்த்தினால் மரியாதைக்குரிய உறவு இந்த கடினமான கோரையுடன்.

பணியாளர் நாய்
கடன்: மாநில பண்ணை/விக்கிமீடியா காமன்ஸ்

2. அமெரிக்கன் பிட் புல் டெரியர்

பிட்புல்லின் புகழ் 19 ஆம் நூற்றாண்டின் முற்பகுதியில் செய்யப்பட்டது, அதன் முக்கிய செயல்பாடுகாளைகள் அல்லது கரடிகளை எதிர்கொள்ளுங்கள் க்கான அரங்கங்களில் மரணம் வரை போராடுகிறது. இப்போதும் படம் கொலையாளி நாய் கூட்டுக் கற்பனையில் வாழ்கிறது. உண்மையில், மோசமான கல்வியின் காரணமாக அவர் மற்றவர்களை விட ஆக்ரோஷமாக இருக்க விரும்பினாலும், அவர் ஒரு நாய் மகிழ்ச்சியான இயல்பு மற்றும் மாறும்.

ஆபத்தான நாய்களில் ஒன்றாகக் கருதப்படும் பிட்புல் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது பிரான்ஸ் உட்பட பல நாடுகளில். நீங்கள் சட்டத்திற்கு எதிராகச் சென்று பிட்புல்லைப் பயன்படுத்த விரும்பினால், அது உங்களுக்குச் செலவாகும் என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள் 7500 யூரோக்கள் அபராதம் மற்றும் ஆறு மாதங்கள் வரை சிறை.

பிட்புல் நாய்
நன்றி: இல்தார் சக்தேஜேவ்/விக்கிபீடியா

3. ராட்வீலர்

இந்த வகை நாய் மோலோசாய்டு என்பது பாதுகாப்பு நாய் எல்மேலும் திறமையான. அவர் சொந்தமாக ஏ தைரியம் அசாதாரணமானது மற்றும் அதன் கடி சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி சக்தி வாய்ந்தது. நீங்கள் விரும்பினால் ஒரு பாதுகாவலர் உங்கள் வீட்டிற்கு, அது இந்த பாத்திரத்தில் சிறந்து விளங்கும்.

இந்த நாயும் பெரியது குடும்ப உணர்வு மற்றும் கற்றுக்கொள்ள விரும்புகிறேன். இருப்பினும், தி மேலாதிக்க போக்கு இந்த நாய்களில் ஒரு கடினமான, ஆனால் மென்மையான மற்றும் நியாயமான கல்வியின் உதவியுடன் கட்டுப்படுத்தப்பட வேண்டும். பெரும்பாலான நாய்களைப் போலவே, ராட்வீலர் கொடுமைக்கு ஆளானால், அதன் ஆக்கிரமிப்பு உள்ளுணர்வு விரைவில் மீண்டும் வெளிப்படும், இந்த விஷயத்தில், அருகில் இருக்காமல் இருப்பது நல்லது.

ராட்வீலர் நாய்
நன்றி: ஜார்ஜ் ஹோடன்/பொது டொமைன் படங்கள்

உங்கள் நாய் எடை குறைக்க உதவும் 4 குறிப்புகள்

நாய்களுக்கான 2 பிளே எதிர்ப்பு தீர்வுகள்!