கருத்தில் கொள்ள வேண்டிய முக்கியமான புள்ளிகள் என்ன?

ஒரு சிறிய ஃபர் பந்தைத் தத்தெடுக்க முடிவெடுப்பதன் மூலம், அதை எப்போதும் நன்றாக கவனித்துக்கொள்வதற்கும் நீங்கள் பொறுப்பேற்கிறீர்கள். துரதிர்ஷ்டவசமாக, பலருக்கு இது தினசரி அடிப்படையில் ஏற்படும் சுமை பற்றி முற்றிலும் தெரியாது, எனவே தங்கள் விலங்குகளுக்கு நல்ல கவனிப்பை வழங்குவதில்லை. கால்நடை மருத்துவரின் நியமனம் எல்லோருக்கும் வரக்கூடியதாக இருக்காது என்று சொல்ல வேண்டும். செல்லப்பிராணிகளை வளர்ப்பதற்கு ஒரு செலவு உள்ளது, குறிப்பாக சுகாதார செலவுகள் என்பதை அறிந்திருப்பது உண்மையில் முக்கியம். உங்கள் உரோமம் உள்ள சிறந்த நண்பர்களை கவனித்துக் கொள்ளும்போது பைத்தியக்காரத்தனமான அளவு பணத்தைச் செலவிடுவதைத் தவிர்க்க, நீங்கள் செல்லப்பிராணி காப்பீட்டிற்கு திரும்பலாம். இப்போது அவற்றில் டஜன் கணக்கானவை உள்ளன, ஆனால் சரியானதை எவ்வாறு தேர்வு செய்வது, இதற்காக கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ள வேண்டிய அத்தியாவசிய புள்ளிகள் என்ன?

செல்லப்பிராணி காப்பீட்டின் நன்மை என்ன?

பிரான்சில், நமது பல உடல்நலச் செலவுகளை உள்ளடக்கிய சமூகப் பாதுகாப்பின் நன்மைகளில் இருந்து பயனடைய நாங்கள் மிகவும் அதிர்ஷ்டசாலிகள். வானியல் தொகைகளை செலவழிக்காமல் ஆரோக்கியமாக இருக்க அனுமதிக்கும் ஒரு அமைப்பு, ஏனென்றால் ஆரோக்கியம் இருக்க வேண்டும் அனைவருக்கும் அணுகக்கூடியதாக இருக்கும், வர்க்கத்தைப் பொருட்படுத்தாமல். இருப்பினும், செல்லப்பிராணிகளைப் பொறுத்தவரை, விஷயங்கள் கொஞ்சம் வித்தியாசமாக இருக்கும். விலங்கு பராமரிப்பு தொடர்பான செலவுகளைத் தடுக்க, இது கடுமையாக பரிந்துரைக்கப்படுகிறது காப்பீடு எடுக்க இதற்காக அர்ப்பணிக்கப்பட்டது. சலுகைகளைப் பொறுத்து, உங்கள் விலங்குகளுக்கான அனைத்து மருத்துவச் செலவுகளையும் திருப்பிச் செலுத்தும் காப்பீட்டைக் காணலாம். மிகவும் சுவாரஸ்யமான மாற்று, குறிப்பாக நீங்கள் பலவீனமான ஆரோக்கியத்துடன் ஒரு விலங்கு வைத்திருந்தால். நீங்கள் கவனமாக இருக்க வேண்டும், ஏனெனில் அனைத்து உடல்நலப் பிரச்சனைகளும் காப்பீட்டின் கீழ் வராதுஅரிதான நோய்கள் அல்லது சில விபத்துக்கள் போன்றவை.

பூனை காய்ச்சல்
கடன்: iStock

உங்கள் விலங்குக்கு சரியான காப்பீட்டைத் தேர்வுசெய்ய என்ன கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும்?

பெரும்பாலான செல்லப்பிராணி காப்பீட்டு நிறுவனங்கள் வழக்கமாக வாடிக்கையாளர்களுக்கு பல பேக்கேஜ்களை வழங்குகின்றன, இதனால் அவர்கள் தங்கள் செல்லப்பிராணிகளின் ஆரோக்கியத்திற்கு சிறந்ததைக் கண்டறிய முடியும். அதன் மூலம், அனைத்து சலுகைகளும் உங்கள் சிறிய மிருகத்துடன் பொருந்தாது மற்றும் அவரது தேவைகள். எனவே, உங்கள் விலங்கின் இனம் மற்றும் அது பாதிக்கப்படக்கூடிய உடல்நலப் பிரச்சினைகளைப் பற்றி முன்பே கண்டுபிடிக்க மறக்காதீர்கள், இருப்பினும், இந்த விஷயத்தில் சரியான அறிவியல் இல்லை. உதாரணமாக, நீங்கள் ஒரு தேடுகிறீர்கள் என்றால் பூனை காப்பீடுகவர் அவசியம் ஒரு நாய் இருந்து வித்தியாசமாக இருக்கும்.

புரிந்து கொள்வதும் அவசியம் விலை வேறுபாடுகள் நீங்கள் காணக்கூடிய சலுகைகளுக்கு இடையில். உண்மையில், உட்பிரிவுகளில் உள்ள சில நுணுக்கங்களால் அவை விளக்கப்படலாம், நீங்கள் அவற்றில் கவனம் செலுத்தவில்லை என்றால் அவை தெளிவாகத் தெரியவில்லை. இவை சில நேரங்களில் சிக்கலான சொற்களாகும், எனவே அவற்றில் போதுமான கவனம் செலுத்தாத நபர்களால் முற்றிலும் கவனிக்கப்படாமல் போகலாம்.

செல்லப்பிராணி காப்பீடு என்பதையும் நீங்கள் அறிந்திருக்க வேண்டும் கட்டாயம் இல்லை, இந்த காரணத்தினாலேயே வெகு சிலரே அவற்றைக் கொண்டுள்ளனர். அவர்களில் சிலர் கூட தங்கள் இருப்பை அறிந்திருக்கிறார்கள். இருப்பினும், அவை மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும், குறிப்பாக சில நேரங்களில் அதிகப்படியான விலைகள் உங்களுக்குத் தெரிந்தால் விலங்கு பராமரிப்பு.

இருப்பினும், கவனிக்க வேண்டியது அவசியம் காத்திருக்கும் காலங்கள் சில அமைப்புகளால் விதிக்கப்பட்டது. இது ஒப்பந்தத்தின் முடிவில் இருந்து இயங்கும் காலகட்டமாகும், இதன் போது திருப்பிச் செலுத்தப்படாது. இந்த காலம் நிறுவனங்களுக்கு ஏற்ப மாறுபடும், ஆனால் கவனிப்பின் படியும் மாறுபடும்.

உங்கள் நாய்க்கு சரியாக வெகுமதி அளிப்பது எப்படி?

உங்கள் நாய் எடை குறைக்க உதவும் 4 குறிப்புகள்