போதைப்பொருள் மோப்ப நாய்கள்: அதை எப்படி செய்வது?

ஒவ்வொரு ஆண்டும் டஜன் கணக்கான டன் போதைப் பொருட்கள் காவல்துறையினரால் கைப்பற்றப்படுகின்றன. கஞ்சா, கோகோயின், ஹெராயின்… இந்த பொருட்கள் அனைத்தும் தேடப்படுகின்றன, மேலும் போலீஸ் அவற்றைக் கண்டுபிடிக்க விசுவாசமான கூட்டாளிகளை நம்பலாம்: நாய்கள். ஆனால் நாய்கள் எப்படி இந்த மருந்துகளை இவ்வளவு துல்லியமாக கண்டுபிடிக்கின்றன என்று நீங்கள் எப்போதாவது யோசித்திருக்கிறீர்களா? நாங்கள் உங்களுக்கு எல்லாவற்றையும் விளக்குவோம்!

கவனமாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நாய் இனங்கள்

அனைத்து நாய் இனங்களும் மோப்ப நாய்களுக்காக உருவாக்கப்பட்டவை அல்ல. உண்மையில், உங்களுக்கு நல்ல திறமை இருக்க வேண்டும், அதனால்தான் நாங்கள் குறிப்பிட்ட இனங்களை குறிவைக்கிறோம். நாம் முக்கியமாகக் காண்கிறோம் பிஜெர்மன் மேய்ப்பர்கள்இருந்து labradors மற்றும் கூட பிகழுகுகள்.

ஒரு நல்ல திறமையைக் கொண்டிருப்பது மட்டுமே தேவைப்படும் தரம் அல்ல, ஏனெனில் அதுவும் அவசியம் கடினமாக இரு ! மேலும், நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம் பூடில்ஸ்90 களின் போலீஸ் படைகளில், ஆனால் இந்த துல்லியமான புள்ளியில் அவர்களின் மிகவும் பலவீனமான குணங்களுக்காக அவர்கள் படிப்படியாக புறக்கணிக்கப்பட்டனர்.

போலீஸ் நாய்
கடன்கள்: yacobchuk/iStock

கடுமையான பயிற்சி

நாய்கள் பொதுவான சோதனைகளிலிருந்து பயிற்சியளிக்கப்படுகின்றன மற்ற அனைத்து போலீஸ் நாய்கள் . அவர்களின் உடல் திறன்கள், திறமை, விசுவாசம் மற்றும் பிற பண்புகள் சோதிக்கப்படுகின்றன. பின்னர், முடிவுகளைப் பொறுத்து, அவை இரண்டு வெவ்வேறு வகைகளாகப் பிரிக்கப்படும்: தாக்குதல் நாய்அல்லது தேடல் நாய் . பிற்பகுதியில், நாங்கள் மோப்ப நாய்களை குழுவாக்குகிறோம் மருந்துகள், வெடிபொருட்கள், அல்லது நாய்களைத் தேடுங்கள் மக்கள்!

ஒவ்வொரு நாய் ஒரு நாய் கையாள்பவர் யார் அவருக்கு உத்தரவு கொடுப்பார்கள், யாருக்கு விசுவாசமாக இருப்பார். எனவே நாய்க்கும் அதன் எஜமானருக்கும் ஒரு உறவு இருப்பது முக்கியம் நம்பிக்கை மற்றும் அன்பு உருவாக்கும் பொருட்டு அணி முடிந்தவரை திறமையான!

மோப்ப நாயின் பயிற்சி இடையில் நீடிக்கும் 3 மற்றும் 6 மாதங்கள் அவர் கற்றுக்கொண்டதைச் செயல்படுத்த களத்திற்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்.

மருந்துகளுக்கான தேடல்

சிலர் மோப்ப நாய்கள் போதைப்பொருளை உட்கொள்வதாக நினைக்கிறார்கள், அதனால்தான் அவர்கள் பொருளைத் தேடுகிறார்கள். இது வெளிப்படையாக உள்ளது முற்றிலும் தவறு, ஏனெனில் அவர்களின் ஆராய்ச்சி முறை மிகவும் வித்தியாசமாக ஒழுங்கமைக்கப்பட்டுள்ளது!

மருந்து ஆராய்ச்சி வழங்கப்படுகிறது என ஒரு விளையாட்டு விலங்குக்கு. நாய் கையாளுபவர் கொடுக்கிறார் ஒரு பொம்மைஅவரது நாய்க்கு, நீண்ட காலத்திற்கு அவருக்கு சொந்தமான ஒரு தனிப்பட்ட பொம்மை. நாங்கள் வைத்தோம் ஒரு வாசனை அதன் மீது, தேடப்படும் மருந்தின் மூலக்கூறின் அடிப்படையில். எனவே நாய் தனது விளையாட்டோடு வாசனையையும் இணைக்கும்.. அகழ்வாராய்ச்சியின் போது அவர் உள்ளுணர்வாக அதைத் தேடிச் செல்வார். இறுதியாக, அவர் விளையாடுவதை மட்டுமே நினைக்கிறார்! அதனால்தான் நாய் ஒரு வாசனையைக் கண்டறிந்ததும், அது தொடங்குகிறது குறைக்க அல்லது மணிக்கு வால் மிகவும் குறிப்பிடத்தக்க வகையில் படபடக்கிறது.

மிகவும் சீரியஸாக எடுக்கப்பட்ட பாத்திரம்

போதைப்பொருள் தேடலில் மோப்ப நாய்கள் மிகவும் அவசியம். சிலர் அதில் மிகவும் திறமையானவர்கள், அவர்கள் சக்திவாய்ந்த போதைப்பொருள் விற்பனையாளர்களால் தங்கள் தலையில் ஒரு வெகுமதியைப் பெற்றுள்ளனர். பிடிக்கும் இருள் ஒரு கொலம்பிய நாய் கைது செய்ய வழிவகுத்தது 245 பேர்நன்றி 10 டன் கோகோயின்அவள் என்ன கண்டுபிடித்தாள்!

முப்பரிமாணத்தில் செயற்கைக் கருவியை நிறுவிய பின் வாத்துகளின் முதல் படிகளைக் கண்டறியவும்

Canicross, உங்கள் நாயுடன் பயிற்சி செய்ய இந்த விளையாட்டின் அனைத்து தகவல்களும்