முப்பரிமாணத்தில் செயற்கைக் கருவியை நிறுவிய பின் வாத்துகளின் முதல் படிகளைக் கண்டறியவும்

மருத்துவம் எப்பொழுதும் முன்னேறி முன்னேறிக்கொண்டிருக்கும் வேளையில், அதன் முன்னேற்றத்தால் ஆண்கள் மட்டும் பயனடையவில்லை! காயம்பட்ட விலங்குகளை ஒரு அமைப்பு கவனித்துக்கொள்கிறது மற்றும் அவர்களுக்கு வசதியாக வாழ்வதற்கான வாய்ப்பை வழங்குகிறது. முதன்முறையாக நடக்கக்கூடிய ஒற்றைக்கால் வாத்து வாடில்ஸுக்கு இதுதான் நிலை.

வாடில்ஸ் மற்றும் அவரது மாஸ்டர்

இது வாடில்ஸின் மாஸ்டர் டெரெக் அவரை இந்த மறுவாழ்வு மையத்திற்கு அழைத்து வந்தனர். டெரெக் தனது நண்பருக்கு ஒரு சிறந்த வாழ்க்கையை கொடுக்க விரும்பினார், பிந்தையவர் ஒரு கால் மட்டுமே உள்ளதால் அவதிப்பட்டார். இந்த இயலாமை சரியாக நகர விடாமல் தடுத்தது, மேலும் அவன் இப்படி கஷ்டப்படுவதை அந்த மனிதனால் பார்க்க முடியவில்லை. இதையும் அவர் கூறுகிறார்: “விலங்குகள் என்று வரும்போது, ​​​​நீங்கள் செய்ய விரும்புவது அவற்றிற்கு நல்ல வாழ்க்கையை வழங்குவதும், அவர்களிடம் கருணை காட்டுவதும் ஆகும்.”

வாத்து வாத்து செயற்கைக்கால் போடுகிறது
கடன்: யூடியூப், தேசிய காட்டு புவியியல்

ஒரு விலங்கு செயற்கை உறுப்பு

இந்த அன்பான மாஸ்டர் எனவே இந்த அமைப்புக்கு திரும்பினார் அவனது நொண்டி வாத்துக்கு இரண்டாவது உயிர் கொடு. ஒரு முழுக் குழுவும் செயற்கைக் கருவியைக் கருத்தியல் செய்வதில் அக்கறை எடுத்துக்கொண்டது, குறிப்பாக வாடில்ஸிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டது. கருத்தாக்கம் செய்யப்பட்டவுடன், அவர்கள் அதை தங்கள் கூட்டுப்பணியாளர்களுக்கு அனுப்ப முடிந்தது3டி அச்சுப்பொறியைப் பயன்படுத்தி அச்சிடவும். பொறுமையிழந்த டெரெக்கின் கண்களின் கீழ், விலங்கு மீது அதை முயற்சிக்க வேண்டிய நேரம் இது.

சாதனம் விலங்குகளின் ஸ்டம்பில் நேரடியாக வைக்கப்பட்டு அதைச் சுற்றி இணைக்கப்பட்டுள்ளது. தனிப்பயனாக்கப்பட்ட, அது வாத்துக்கு சரியாக பொருந்துகிறது. முதலில் அதிருப்தியடைந்த வாடில்ஸ் தனது புதிய பாதத்தை கீழே வைக்கத் துணியவில்லை, ஆனால் அது எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதைப் புரிந்துகொள்வது மற்றும் அறையைச் சுற்றி விரைவாக நடக்கவும். மகிழ்ச்சியான மற்றும் நடைபயிற்சி நிறுத்த முடியாமல், அவர் எங்களுக்கும் அவரது எஜமானருக்கும் குறிப்பாக நகரும் காட்சியை வழங்குகிறார் (கட்டுரையின் முடிவில் தெரியும்). இது ஒரு வகையான பிறப்பாக இருக்கலாம் “சூப்பர் ஹீரோ வாத்து”.

ப்ரோஸ்டெசிஸுடன் வாடில்ஸ்
கடன்: யூடியூப், தேசிய காட்டு புவியியல்

பயோனிக் செல்லப்பிராணிகள்

தரையில் அந்த முதல் படி Waddles ஒரு பெரிய படி என்றால், அது அவனுடைய அனைத்து தோழர்களுக்கும் கூட, அதில் 100,000 வெட்டுக்கிளிகளுக்கு எதிரான இராணுவமாக சீனாவால் பயன்படுத்தப்பட்டது. அவரது பராமரிப்பாளர்களில் ஒருவர் குறிப்பிடுவது போல், இந்த ஊனத்தால் பாதிக்கப்பட்ட மற்ற அனைத்து பறவைகளுக்கும் இது ஒரு முன்னேற்றம். அவர்கள் இப்போது ஒரு அவர்களுக்கு கிடைத்த புதிய தீர்வு, மீண்டும் ஒரு நாள் நடக்க வேண்டும் என்ற நம்பிக்கை. எனவே Waddles ஒரு தனித்துவமான முன்னோடி, அவருக்காக மட்டுமே நாம் மகிழ்ச்சியடைய முடியும்.

பயோனிக் செல்லப்பிராணிகள் அவருக்கு சிகிச்சை அளித்த நிறுவனம், அனைத்து வகையான விலங்குகளுடனும் பணிபுரியும் எதிர்கால நிறுவனமாகும். டெரிக் கொம்பானாவால் நிறுவப்பட்டது விலங்குகளுக்கான பிரத்யேக செயற்கை மற்றும் சாதனங்களை வழங்குகிறது காயம் அல்லது ஊனமுற்றவர். மாடுகள் முதல் நாய்கள் வரை, இப்போது வாத்துகள் உட்பட, விலங்குகளுக்கு உதவுவதில் எந்த வித்தியாசமும் இல்லை!

பறவைகளை குளிர்விக்க 6 குறிப்புகள்

போதைப்பொருள் மோப்ப நாய்கள்: அதை எப்படி செய்வது?