எப்படி தேர்வு செய்வது?

சில விலங்குகளைப் போலல்லாமல், பூனைகளுக்கு பாலினத் தேர்வு முக்கியமானது. நீங்கள் ஒரு பூனைக்குட்டியை தத்தெடுக்க விரும்பினால், முதலில் ஆண்களுக்கும் பெண்களுக்கும் இடையிலான வேறுபாடுகளைப் பற்றி அறிந்து கொள்ள வேண்டும். உண்மையில், உங்கள் விலங்கு உங்களுடன் பொருந்த வேண்டும், மேலும் இருவருக்கும் இடையிலான நடத்தை மற்றும் பழக்கவழக்கங்கள் ஒரே மாதிரியாக இருக்காது.

பாத்திரம்

ஆணுக்கும் பெண்ணுக்கும் பாத்திரம் வேறுபடுகிறது. ஒவ்வொரு பூனைக்கும் அதன் சொந்த ஆளுமை இருந்தாலும், நிச்சயமாக, அவை பாலினத்தின் அடிப்படையில் ஒற்றுமைகள் மற்றும் பண்புகளைப் பகிர்ந்து கொள்கின்றன.

  • பெண்கள் : அவை பொதுவாக அதிகம் அணைத்துக்கொள்கிறார் ஆண்களை விட, அவர்கள் தொடர்ந்து உணர்வதற்காக உங்கள் தொடர்பை நாடுவார்கள் பாதுகாப்பான. அவை மிகவும் பாதுகாப்பற்றவை!
  • ஆண்கள் : பூனைகள் அதிகமாக இருக்கும் சுதந்திரமான. அவர்கள் அரவணைப்புகளை விரும்பினாலும், அவர்கள் நாள் முழுவதும் உங்கள் நிறுவனத்தில் இருப்பது குறைவாகவே இருக்கும்.
பூனை
கடன்கள்: insonnia/iStock

வெளியுடனான உறவு

நீங்கள் ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் வசிக்கிறீர்கள் என்றால், பூனையை விட பூனையை எளிதாக மகிழ்விப்பீர்கள்.

பெண்கள்

சில சமயங்களில் பயம் மற்றும் கூச்ச உணர்வு கொண்ட பூனைகள் மிகவும் ஹோம்லி. ஆண்களைப் போல் வெளியில் ஆராய முற்பட மாட்டார்கள். அவர்களின் தாய்வழி உள்ளுணர்வு அவர்கள் பெற்றெடுக்கக்கூடிய “கூடு” தேடுவதற்கு அவர்களைத் தள்ளுகிறது, அதனால்தான் அவர்கள் தங்க விரும்புகிறார்கள் உள்ளே பாதுகாப்பானது. மேலும் இது அவர்கள் கருத்தடை செய்யப்பட்டாலும் கூட. பெண்களும் தங்கள் சூழலைக் கட்டுப்படுத்த வேண்டும், அதாவது அவர்கள் பொறுத்துக்கொள்ள மாட்டார்கள் சூழல் அல்லது பழக்கவழக்கங்களில் ஏற்படும் மாற்றங்கள்.

ஆண்கள்

அவர்கள் முற்றிலும் எதிர்! அவர்கள் மிகவும் சாகசக்காரர்கள் உங்கள் வீட்டிலிருந்து நூற்றுக்கணக்கான மீட்டர்கள் நடந்து செல்லவும், வேட்டையாடவும் அல்லது வெப்பத்தில் பெண்களைத் தேடவும் முடியும். இந்த நடத்தை ஆபத்தானது, ஏனெனில் ஆண்களுக்கு இதைப் பெறுவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம் கார் மோதியது. கூடுதலாக, அவர்கள் தங்கள் பிரதேசங்களை மிகவும் பாதுகாக்கிறார்கள் மற்றும் முடியும் சண்டை போட மற்ற பூனைகள் அதை ஆக்கிரமிக்க முயற்சிக்கின்றன.

உங்கள் டாம்கேட் கீறல்கள் அல்லது அதிக அல்லது குறைவான கடுமையான காயங்களுடன் வீட்டிற்கு வரக்கூடும் என்பதால் இது மற்றொரு ஆபத்து… மேலும் இந்த பகுதியைக் குறிக்க, பூனைகள் தயங்குவதில்லை. கிட்டத்தட்ட எல்லா இடங்களிலும் சிறுநீர் கழிக்க வேண்டும். அவர்கள் அச்சுறுத்தப்படுவதாக உணர்ந்தால், அவர்கள் உங்கள் வீட்டின் வெளிப்புறத்தைக் குறிக்கலாம், ஆனால் உள்ளேயும் கூட, பூனை சிறுநீரின் வாசனை உங்களுக்குத் தெரிந்தால் மிகவும் விரும்பத்தகாதது.

நிச்சயமாக, ஒவ்வொரு பூனைக்கும் அதன் சொந்த ஆளுமை உள்ளது, இவை பொதுமைப்படுத்தல்கள் மட்டுமே.

வெளிப்புற பூனை
கடன்கள்: நில்ஸ் ஜேக்கபி/ஐஸ்டாக்

பாலியல்

உங்கள் பூனையின் பாலியல் வாழ்க்கை வெளிப்படையாக அதன் நடத்தையில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும்.

பெண்கள் கருத்தடை செய்யப்படாதவர்களுக்கு ஒரு பெரிய குறைபாடு உள்ளது: அவர்கள் தங்கள் வெப்பத்தை வைத்திருக்கிறார்கள். வசந்த காலத்திலும் இலையுதிர்காலத்திலும் சில நாட்கள் அல்லது வாரங்களுக்கு நடைபெறும் இந்த காலகட்டங்களில், உங்கள் பூனையின் நடத்தை மாறும். அகால மியாவிங், மன அழுத்தம், சிறுநீர் குறிக்கும்அவரது நிறுவனம் குறைவான இனிமையானதாக இருக்கும்.

அதிர்ஷ்டவசமாக, இந்த விளைவுகள் அனைத்தையும் அகற்றலாம் கருத்தடை. மேலும் இந்தச் செயல் தேவையற்ற பூனைக்குட்டிகளை நிர்வகிப்பதில் இருந்தும் உங்களைக் காப்பாற்றும். பெண்கள் நெருக்கமாக இருக்க முடியும் வருடத்திற்கு 4 கர்ப்பங்கள். அவர்கள் வெளியில் அணுகல் மற்றும் கருத்தடை செய்யப்படாவிட்டால் அவை கிட்டத்தட்ட தவிர்க்க முடியாதவை. மற்றும் எதிர் வழக்கில், அவர்கள் இருக்க முடியும் வெளியே செல்லாமல் ஏமாற்றம்.

ஆண் பக்கத்தில், பாலியல் வாழ்க்கைக்கும் அதன் தனித்தன்மைகள் உண்டு. உங்கள் பூனை அடிக்கடி தேடும் வெப்பத்தில் பிட்சுகள், அதனால்தான் அவர் ஒரு பெண் வாசனையை மணந்தால் உங்கள் வீட்டிலிருந்து வெகுதூரம் செல்ல முடியும். உங்கள் பூனையை கருத்தடை செய்வதே சிறந்தது. ஏனென்றால், அவர் ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் வசித்தாலும், வெளியில் நுழைய வாய்ப்பில்லை என்றாலும், அவரது பாலியல் உள்ளுணர்வு எப்போதும் வெளிப்படும். மேலும் வெளியே செல்ல முடியாத நிலை உருவாகலாம் விரக்தி, மன அழுத்தம் மற்றும் சோகம் கூட.

பிரான்சில் பறவைகளின் எண்ணிக்கையில் ஈர்க்கக்கூடிய வீழ்ச்சி

பறவைகளை குளிர்விக்க 6 குறிப்புகள்