நாய்களைப் பற்றி அடிக்கடி கேட்கப்படும் 10 கேள்விகளுக்கான பதில்கள்

நம் நான்கு கால் நண்பர்களைப் பற்றி நாமே கேட்கக்கூடிய அனைத்து (பல) கேள்விகளுக்கு மத்தியில், மற்றவர்களை விட அடிக்கடி எழும் சில கேள்விகள் உள்ளன… உடல் ஆர்வங்கள், நடத்தை, ஆரோக்கியம் போன்றவை. உங்கள் நாயைப் பற்றி நீங்கள் அதிகம் கேட்கும் கேள்விகளுக்கான பதில்கள் இதோ!

இந்த பதில்கள் விரைவான, தெளிவான மற்றும் சுருக்கமானதாக இருக்கும். நீங்கள் மேலும் அறிய விரும்பினால், வெவ்வேறு பத்திகளில் உள்ள இணைப்புகளைக் கிளிக் செய்ய தயங்க வேண்டாம்!

1. அது ஏன் வாலை ஆட்டுகிறது?

எப்பொழுதும் வாலை ஆட்டினால் அவன் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறான் என்று நினைப்பது தவறு. இது நிச்சயமாக சாத்தியம், ஆனால் இது எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக ஒரு வலுவான உணர்ச்சியை வெளிப்படுத்துகிறது. எனவே இது பயமாகவோ அல்லது மன அழுத்தமாகவோ இருக்கலாம். அறிமுகமில்லாத நாயை நீங்கள் அணுகும்போது, ​​அதன் வாலின் அசைவுகளை நம்பாதீர்கள்!

2. அவர் தனது தொழிலைச் செய்த பிறகு ஏன் தரையில் சொறிகிறார்?

கிட்டத்தட்ட 10% அனைத்து பூச்சுகள் மற்றும் அளவு நாய்கள் இந்த நடத்தையில் ஈடுபடுகின்றன. அது அவர்களுக்கு உதவுகிறது காற்றில் பெரோமோன்கள் சிறப்பாக பரவுகின்றனஇதனால் அவர்களின் பிரதேசத்தை மிகவும் திறம்பட குறிக்க.

3. நாய்கள் ஏன் குரைக்கின்றன?

நாய்கள் எந்த காரணமும் இல்லாமல் அரிதாக குரைக்கும். இது அவர்களின் சலிப்பு, மன அழுத்தம், விரக்தி போன்றவற்றை வெளிப்படுத்த அவர்கள் பயன்படுத்தும் முக்கிய வெளிப்பாடுகளில் ஒன்றாகும். இறுதியாக, உங்கள் மிருகத்தை நீங்கள் நன்றாக அறிவீர்கள்நீங்கள் அதன் மொழியை நன்றாக புரிந்து கொள்ள முடியும்.

4. அவரது கண்கள் ஏன் ஓடுகின்றன மற்றும்/அல்லது சிவப்பாக மாறுகின்றன?

ஒரு நாய்க்கு கண்கள் சிவப்பு நிறமாக மாறுவது சாதாரணமானது அல்ல. இது கண் வீக்கத்தின் அறிகுறியாக இருக்கலாம், இந்த விஷயத்தில் நீங்கள் உங்கள் கால்நடை மருத்துவரை அணுக வேண்டும். சில இனங்கள் இயற்கையாகவே பூடில்ஸ் மற்றும் பைகான்கள் போன்றவற்றுக்கு அதிக வாய்ப்புள்ளவை என்றாலும் கண்கள் ஒழுகுவதற்கான டிட்டோ.

நாய்
கடன்கள்: vauvau/iStock

5. அவர் ஏன் தனது மலத்தை (மற்றும் மற்றவர்களின்) சாப்பிடுகிறார்?

இது எப்போதாவது நிகழலாம், ஆனால் அது அதை பழக்கமாக்காதே. கோப்ரோபேஜியாவிற்கான காரணங்கள் பலவாக இருக்கலாம்: புழுக்களின் இருப்பு, மோசமாகத் தழுவிய உணவு, நடத்தை சீர்குலைவு, பதட்டம்.

6. நாம் ஏன் அவருக்கு சாக்லேட் கொடுக்கக்கூடாது?

உங்கள் சாக்லேட் ரேஷனை உங்கள் நாயுடன் பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டாம்! வெறுமனே ஏனெனில் தியோப்ரோமின் இது நாய்களுக்கு நச்சுத்தன்மையைக் கொண்டுள்ளது – இது டார்க் சாக்லேட்டில் அதிக அளவில் காணப்படுகிறது. செரிமான மற்றும் சுவாச பிரச்சனைகள் விஷத்தின் முக்கிய அறிகுறிகளாகும்.

7. அவர் ஏன் தரையில் பின்னால் இழுக்கிறார்?

அடிக்கடி நம்மை சிரிக்க வைக்கும் இந்த சைகை ஒரு அறிகுறியாக இருக்கலாம் குத சுரப்பிகள் பிரச்சனை உங்கள் நாய்க்குட்டி. இவை அடைக்கப்பட்டு அரிப்பு உண்டாக்கும். இந்த நடத்தை ஒட்டுண்ணிகள் இருப்பதற்கான அறிகுறியாகவும் இருக்கலாம் அல்லது வயிற்றுப்போக்கைப் பின்தொடரலாம் (இது அவரது பின்னால் சுத்தம் செய்ய அனுமதிக்கிறது).

நாய் நக்குகிறது
கடன்: மெலிசாபெரி புகைப்படம்/ஐஸ்டாக்

8. அவர் ஏன் புல் சாப்பிடுகிறார்?

இந்த நடத்தை எப்போதாவது இருக்கும்போது முற்றிலும் இயல்பானது. இது ஒரு உள்ளுணர்வு பிரதிபலிப்பாகும், இது அவர்களை அனுமதிக்கிறது வயிற்றை சுத்தம் செய்து சுத்தம் செய்யுங்கள். அவரது உணவில் நார்ச்சத்து குறைவாக இருப்பதையும் இது குறிக்கலாம்.

9. என் நாய் ஏன் என்னை நக்குகிறது?

பாசம் காட்டும் அல்லது வெறும் அனிச்சையா? முதல் முன்மொழிவை நோக்கியே நாம் திரும்ப வேண்டும். நாய்க்குட்டிகள் சிறுவயதிலிருந்தே கற்றுக்கொள்வது ஒரு நக்குதல் மென்மையின் சைகை. முதிர்வயதில், அது சமர்ப்பணத்தின் அடையாளமாகவும் இருக்கலாம்.

10. அவர் ஏன் நடுங்குகிறார்?

நடுக்கம் இருக்கலாம் எளிய உடலியல் அனிச்சை குளிர், பயம், உற்சாகம் போன்றவை ஏற்பட்டால். ஆனால் அவை அதிகமாக இருந்தால் மற்றும் செயலிழந்தால், அவர்கள் ஒரு நோய் அல்லது நரம்பியல் கோளாறு, மிகவும் தீவிரமான நிகழ்வுகளுக்கு ஒரு போதை என்று மொழிபெயர்க்கலாம். ஹார்ட் நிகரைப் பெற ஆலோசனை செய்ய தயங்க வேண்டாம்.

உங்கள் நாயை எவ்வாறு சமூகமயமாக்குவது?

கேரியர் புறா: அதை எப்படி கண்டுபிடிப்பது?