என் குதிரை எந்த விலங்குகளுடன் வாழ முடியும்?

தனியாக விடக்கூடாத விலங்குகளில் குதிரையும் ஒன்று. அவர் பகலில் அல்லது உங்களுடன் மற்ற விலங்குகளைப் பார்த்தாலும், நீங்கள் வெளியேறும்போது அவர் சலிப்படையக்கூடும். உண்மையில், புல்வெளியில் தனியாக, அவர்கள் விரைவில் நீண்ட நேரம் கண்டுபிடிக்க முடியும். எனவே, உங்கள் குதிரை மகிழ்ச்சியற்றதாக இருக்கக்கூடாது என்பதற்காக, அவருக்கு சில நிறுவனங்களை வழங்குவது முக்கியம். தினசரி அடிப்படையில் குதிரையுடன் வாழக்கூடிய சில விலங்குகள் இங்கே.

புதிய செல்லப்பிராணியைக் கண்டுபிடி

பல விலங்குகள் குதிரைகளுடன் வாழலாம். இருப்பினும், ஒவ்வொருவரின் வாழ்க்கை நிலைமைகளையும் மதிக்க வேண்டியது அவசியம். வாழ்விடம் வேண்டும் மாற்றியமைக்க வேண்டும்அத்துடன் உணவு, போதுமான பெரிய இடம், ஒரு தங்குமிடம் மற்றும் மகிழ்ச்சியான விலங்குகளைப் பெற தேவையான அனைத்தும்.

ஆயினும்கூட, சிலர் ஒன்றாக வாழ்ந்தாலும், அவர்கள் ஒத்துப்போவதில்லை. நம் செல்லப்பிராணிகள் சிறந்த நண்பர்களாக மாறும் என்று நாம் எப்போதும் எதிர்பார்க்கக்கூடாது. அவர்களின் தொடர்புகளை நம்மால் கட்டுப்படுத்த முடியாது, அதனால்தான் சிலர் நாள் முழுவதும் ஒருவரை ஒருவர் புறக்கணித்து ஒன்றாக வாழ முடியும். ஒரு புதிய விலங்கைத் தத்தெடுப்பதற்கு முன், அவற்றை நேரடியாக ஒன்றாக இணைக்காதபடி ஒரு தனி இடத்தை வழங்குவது முக்கியம். விலங்குகள் பழகவில்லை என்றால், அவை ஒருபுறம் அல்லது மறுபுறம் பாதுகாப்பாக இருப்பது முக்கியம். குதிரைகள் பொதுவாக மற்ற விலங்குகளுடன் நட்பு கொள்வதில் சிரமம் இல்லை, இருப்பினும், அவை அனைத்திற்கும் அவற்றின் விருப்பத்தேர்வுகள் மற்றும் அவற்றின் தன்மை உள்ளது என்பதை நாம் மறந்துவிடக் கூடாது.

குதிரை மற்றும் ஆடு
கடன்: glennsontag/Pixabay

உங்கள் குதிரையை ஏன் தனியாக விடக்கூடாது?

குதிரைகளுக்கு துணை தேவை. நீங்கள் ஒவ்வொரு நாளும் அதைப் பார்க்க வந்தாலும், இந்த விலங்குகளுக்கு கன்ஜெனர்கள் தேவை உயர்ந்த மன உறுதி வேண்டும். இருப்பினும், இதற்கு ஒரு செலவு உள்ளது, அதை எளிதாக எடுத்துக் கொள்ளக்கூடாது. உங்கள் குதிரையின் தேவைகளையும் நல்வாழ்வையும் கருத்தில் கொள்வது, அதை ஆக்கிரமிப்பது, மகிழ்விப்பது மற்றும் மகிழ்விப்பது முக்கியம் அவர் மனச்சோர்வடையாமல் பார்த்துக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் குதிரையை வைத்துக்கொள்ள மற்றொரு மிருகத்தை வைத்திருப்பது அவரை வேடிக்கை பார்க்கவும், தொடர்பு கொள்ளவும், மனச்சோர்வடையாமல் இருக்கவும் அனுமதிக்கும். உங்கள் குதிரையுடன் வாழ ஒரு விலங்கைக் கண்டுபிடிப்பது ஒரு நல்ல தீர்வாகும், அது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

மற்றொரு குதிரை அல்லது குதிரைவண்டி

இது அநேகமாக மிக விரைவாக நினைவுக்கு வரும் விருப்பமாகும். மற்றொரு குதிரையின் நிறுவனம் உங்கள் குதிரையின் வாழ்க்கையை மேம்படுத்தும். மேலும், உங்களால் முடியும் ஓய்வு பெற்ற குதிரைவண்டி அல்லது குதிரையை மீட்டெடுக்கவும் அதனால் அவர் நாட்களை அமைதியாகவும் நல்ல சகவாசமாகவும் கழிக்க முடியும். இருப்பினும், எல்லோரும் மற்றொரு குதிரையை வாங்கவோ அல்லது ஆதரிக்கவோ முடியாது. இருப்பினும், உங்களாலும் முடியும் அறிமுகமானவர், நண்பர் அல்லது அண்டை வீட்டாரின் குதிரை, குதிரைவண்டி அல்லது கழுதையுடன் உங்கள் குதிரையை வைக்கவும், அது முடியுமானால். குதிரைகளுக்கு அறை தோழர்களை வழங்கும் பல விளம்பரங்கள் உள்ளன, தந்திரம் உங்களுக்கு ஏற்ற பகுதியைக் கண்டுபிடிப்பது…

அப்பலூசா குதிரைகள்
கடன்: Seaq68/Pixabay

கழுதை

கழுதை குதிரையுடன் வாழ மிகவும் பாராட்டப்பட்ட துணை! இருந்தாலும் பெரிய காதுகள் கொண்ட இந்த விலங்கு சில குதிரைகளை ஆச்சரியப்படுத்தும், அவர் பின்னர் ஒரு நல்ல நண்பராக முடியும். மேலும், கவனிப்பு பெரும்பாலும் குதிரைகளைப் போலவே இருக்கும், எனவே சுற்றுச்சூழல் அல்லது பராமரிப்பு சிக்கல்கள் எதுவும் இருக்காது.

குதிரை மற்றும் கழுதை
கடன்: alexxandroderosso/Pixabay

ஆடுகள் அல்லது ஆடுகள்

ஆடுகள் உண்மையான சுற்றுச்சூழல் தூரிகை வெட்டிகள், உங்கள் குதிரையை திசை திருப்புவது போல் களைகளை அகற்றுவதற்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும். கண்காட்சி மைதானத்தில் ஆடுகள் தங்கள் குதிரை நண்பருடன் வருவதைப் பார்ப்பது அசாதாரணமானது அல்ல, அவர்கள் எந்த சூழ்நிலையிலும் ஒன்றாக வாழ முடியும்! உண்மையில், மற்றொரு குதிரையைப் போலல்லாமல், உங்கள் குதிரையின் உத்தியோகபூர்வ தோழர்களாக இருப்பதற்காக அவை எளிதில் கொண்டு செல்லப்படலாம்.

குதிரை மற்றும் ஆடுகள்
கடன்கள்: rycky21/Pixabay

துணையாக ஆடுகள்

செம்மறி ஆடுகள் நல்ல துணையாக இருக்கலாம். இருப்பினும், அவர்கள் வேண்டும் ஒரு நல்ல கால்நடை பின்தொடர்தல் வேண்டும், ஏனெனில் அவை சில நோய்களை குதிரைகளுக்கு அனுப்பும் . இருப்பினும், பின்தொடர்தல் வழக்கமானதாக இருக்கும்போது, ​​கவலைப்பட ஒன்றுமில்லை. செம்மறி ஆடுகள் மிகவும் நல்ல நிறுவனம் (எவ்வாறாயினும், விளக்கக்காட்சிகளை சிறப்பாகச் செய்ய கவனமாக இருங்கள் மற்றும் முன் சந்திப்பு இல்லாமல் விலங்குகள் ஒன்றாகச் செல்ல அனுமதிக்காதீர்கள்). உங்கள் கம்பளியின் பராமரிப்பைப் பற்றியும் நீங்கள் சிந்திக்க வேண்டும், அதைப் பற்றி உங்களுக்குத் தெரியாவிட்டால் சில நேரங்களில் கட்டுப்படுத்தலாம். புதிய செல்லப்பிராணியை தத்தெடுப்பது ஒரு சிந்தனை மற்றும் சரியான நடவடிக்கை அனைத்து விலங்குகளின் தேவைகளுக்கும்.

குதிரை (போனி) மற்றும் செம்மறி ஆடுகள்
கடன்கள்: RuuslanKaln/iStock

ஏன் ஒரு பசு தன் குதிரையுடன் வாழக்கூடாது?

ஆச்சரியமாகத் தோன்றினாலும், மாடுகள் உங்கள் குதிரை நிறுவனத்தை சரியாக வைத்திருக்க முடியும். இருப்பினும், உங்களிடம் ஒரு மாடு இருக்க வேண்டும் நீங்கள் எளிதாக அணுக முடியும்மனிதர்களுடனும் மற்ற விலங்குகளுடனும் மிகவும் நேசமானவர்.

குதிரை மற்றும் மாடுகள்
கடன்கள்: HABsen/iStock

தெரிந்து கொள்ள என்ன இருக்கிறது

உங்கள் குதிரைக்கு முக்கியமான விஷயம் என்னவென்றால், நீங்கள் அருகில் இல்லாதபோது அது சலிப்படையாது. எனவே, அவர் புதியவருடன் நன்றாகப் பழகுவதை உறுதிப்படுத்துவது அவசியம், மேலும் நேர்மாறாகவும். கூடுதலாக, உங்கள் குதிரை நிறுவனத்தை வைத்திருக்க நீங்கள் எந்த விலங்குகளை தத்தெடுக்க முடிவு செய்தாலும், கால்நடை மருத்துவ பின்தொடர்தல் முக்கியமானது. இது முக்கியமானது, ஏனென்றால் சில விலங்குகள் சிகிச்சை மற்றும் கண்காணிக்கப்படாவிட்டால் குதிரைகளுக்கு நோய்களை அனுப்பும்.

சில விலங்குகள் குதிரையுடன் தனியாக இருக்காமல் இருப்பது விரும்பத்தக்கது. நீங்கள் இரண்டு செம்மறி ஆடுகள், இரண்டு வெள்ளாடுகளை உங்கள் குதிரையுடன் சேர்த்துக்கொள்ளலாம். இந்த சிறிய விலங்குகளுக்கு தோழமை மற்றும் முடியும் நீங்கள் அவர்களை தனியாக விட்டுவிட்டால் விரைவில் கவலைப்படுங்கள். இவ்வாறு, இந்த விலங்குகள் அனைத்தும் தங்கள் சொந்த நலனுக்காக ஒருவருக்கொருவர் இணக்கமாக வாழ முடியும், ஆனால் பொருட்டு உங்களுக்கு இன்னும் கொஞ்சம் மென்மையையும் பாசத்தையும் கொண்டு வரும்!

இந்த அதிர்ஷ்ட சிலை எங்கிருந்து வருகிறது?

உங்கள் கர்ப்பிணிப் பூனையை எவ்வாறு பராமரிப்பது?