ஒரு பூனையின் வேட்டையாடும் உள்ளுணர்வை அதன் உள் இயல்பை மதிக்கும் போது சரிசெய்தல் சாத்தியம்!

உங்கள் பூனை வாயில் ஒரு புதிய இரையுடன் வீட்டிற்கு வருவது நடக்கிறதா? அவர்கள் மீதான பாசத்தின் அடையாளமாக இருந்தால், இந்த கோப்பைகள் இல்லாமல் நாம் நன்றாக செய்வோம்… பல்லிகள், எலிகள், பறவைகள், வயல் எலிகள் போன்றவை. எங்கள் அன்பான பூனைகளின் நகங்கள் மற்றும் கோரைகளின் பலியாகக்கூடிய பல விலங்குகள் உள்ளன. இந்த குட்டி மிருகங்களை நம் பூனைக்கு வருத்தம் இல்லாமல் பாதுகாக்க வழி இருக்கிறதா?

பல்லுயிர் மீது பூனைகளின் தாக்கம்

அவரது பெயரால் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளபடி, வேட்டையாடும் உள்ளுணர்வு பூனைகள் மிகவும் இயற்கையாக இருக்க முடியாது என்று வகைப்படுத்துகிறது. ஆனால் இங்கே அது, ஏ பிரச்சனை சமீப வருடங்களில் அதிகமாகக் கேள்விப்பட்டு வருகிறது தேசிய சட்டமன்றத்தில் விவாதிக்கப்பட்டது. பூனைகள் பல்லுயிரியலுக்கு அச்சுறுத்தலாக இருக்க முடியுமா? ?

ஓரளவிற்கு, ஆம். பறவைகள் பாதுகாப்பிற்கான லீக் படி, இவை “வருடத்திற்கு 5 முதல் 10 பறவைகள்” ஒற்றைப் பூனையால் கொல்லப்பட்டவர்கள். பூனைகளின் எண்ணிக்கையால் பெருக்கப்படுகிறதுஉள்நாட்டில் அல்லது வெளியில் செல்ல வாய்ப்பில்லை, அது ஒரு கணிசமான எண்ணிக்கையிலான பறவைகள். எலிகள், எலிகள், சிறிய ஊர்வன மற்றும் வயல் எலிகள் ஆகியவற்றிற்கான புள்ளிவிவரங்கள் இல்லை என்றால், நாம் உண்மையில் வருத்தப்பட முடியும். பூனைகள் நிறைய கொல்ல முடியும் .

ஆனால் இறுதியில், இது கொஞ்சம் அல்லவா (அல்லது மிகவும்) பூனைகளை கண்டனம் செய்வது பாசாங்குத்தனம் அவர்கள் பக்கத்தில் இருக்கும் போது, ஆண்கள்துரதிர்ஷ்டவசமாக சுற்றுச்சூழலை அழிப்பதில் சிறந்தவர்களா? எனவே தான் பூனைகளை விசாரணைக்கு உட்படுத்துவதில் எந்த கேள்வியும் இல்லை .

பூனை இறைச்சி
கடன்கள்: Darkbird77 / iStock

பூனைகளின் வேட்டையாடும் உள்ளுணர்வுகளை வற்புறுத்தாமல் கட்டுப்படுத்த முடியுமா?

ஏழை சிறுமிகளைக் கண்டு நீங்கள் சோர்வடைகிறீர்கள் உங்கள் வாழ்க்கை அறையில் பாதிக்கப்பட்டவர்கள்அல்லது உங்கள் வீட்டு வாசலில்? உங்கள் பூனையை உறுதிப்படுத்துவது மிகவும் சாத்தியம் என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள் சிறிதளவு சந்தர்ப்பத்திலும் அவர்கள் மீது குதிக்க வேண்டாம். ஒரு சமீபத்திய அறிவியல் ஆய்வு, பிப்ரவரி 11 அன்று மிகவும் தீவிரமான மதிப்பாய்வு மூலம் வெளியிடப்பட்டது தற்போதைய உயிரியல் அதை நிரூபித்தது கூட. உண்மையில், அது தான் தங்கள் கவனத்தை திருப்ப.

பூனைகளின் வேட்டையாடும் தன்மையைக் குறைப்பது ஒப்பீட்டளவில் எளிமையானது. அதை விட சிறந்தது: அவ்வாறு செய்வதற்கான வழிமுறைகள் முற்றிலும் அவற்றுடன் ஒத்துப்போகின்றன ஊனுண்ணி இயல்பு ! உண்மையில், இது முதல் இறைச்சி அவர்களின் பகுதியை அதிகரிக்க . பூனைகள் இறைச்சி புரதம் நிறைந்த உணவை உண்ணும் மற்றும் அவற்றின் தேவைகளுக்கு ஏற்றவாறு நிறைய காட்டுகின்றன 36% குறைந்த வேட்டையாட உந்துதல் அனுபவத்தின் படி.

அடுத்தது, விளையாட்டு என்பதும் மிக முக்கியமானது. என்பதை ஆய்வு நிரூபித்துள்ளது 10 நிமிட ஓய்வு ஒரு நாளைக்கு ஒரு பொம்மையுடன்வேட்டையாடும் அபாயத்தை 25% குறைத்தது! ஏன் இரண்டையும் இணைக்கவில்லை வேடிக்கை கிண்ணங்கள்(புதிர் ஊட்டி, பைபோலினோ அல்லது கிப்பிள் பிரமை வகை) இது பூனைகளை அனுமதிக்கும்வீட்டில் வேட்டையாடும் உள்ளுணர்வை பயிற்சி செய்தல், அவர்கள் அதை உணராமல் (மற்றும் எந்த பாதிப்பும் ஏற்படாமல்)? பழக்கத்தை மெதுவாக மாற்ற என்ன ஒரு வழி!

2021 இல் குதிரைக்கான 20 எல் வடிவ பெயர் யோசனைகள்

ரைனோப்நிமோனியாவின் தொற்றுநோய் குதிரையேற்ற உலகத்தை உலுக்கியது