2021 இல் குதிரைக்கான 20 எல் வடிவ பெயர் யோசனைகள்

ஒரு விலங்கைத் தத்தெடுப்பதில் பெரிய பொறுப்புகள் மற்றும் எல்லைகளில் முதலீடு ஆகியவை அடங்கும். இந்தச் செயல்பாட்டின் போது மிக முக்கியமான ஒன்று – மற்றும் விரும்பத்தகாதது அல்ல – நிச்சயமாக பெயரைத் தேர்ந்தெடுப்பது! ஒவ்வொரு ஆண்டும், நாய்கள், பூனைகள் மற்றும் குதிரைகள் போன்ற சில விலங்குகளுக்கு, பெயர்களின் மேல் தோன்றும் வகையில் அகரவரிசைப்படி ஒரு எழுத்து குறிக்கப்படுகிறது.

2021 நாய்கள் மற்றும் பூனைகளுக்கு எஸ் ஆண்டைக் குறிக்கிறது என்றால், அது குதிரைகளுக்குத் தொடங்கும் எல் ஆண்டாகும்! அவற்றின் கோரை மற்றும் பூனை சகாக்களைப் போலவே, இது ஒரு கடமை அல்ல, அது ஒரு தூய்மையான விலங்கு இல்லாவிட்டால் குறிப்பிட்ட வகைப்பாடு அளவுகோல்களை சந்திக்கிறது பிரெஞ்சு நிறுவனம் குதிரைகள் மற்றும் சவாரி. மேலும் குதிரைகளுக்கு, குதிரையேற்ற உலகிற்கு இன்னும் சில தனித்தன்மைகள் உள்ளன.

சில விதிகளை மதித்து குதிரையின் பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

உண்மையில், a அல்லது a ஆக இருக்கும் போது ஒரே பெயரை இரண்டு முறை கொடுக்க இயலாது. எது விளக்கலாம் சற்று அசத்தல் மற்றும் அசல் பெயர்கள் இது சில நேரங்களில் குதிரை பந்தய நிகழ்ச்சிகளில் தோன்றும். மற்றும் துல்லியமாக பந்தய குதிரைகளுக்கு, அது 18 எழுத்துகளுக்கு மேல் தடை செய்யப்பட்டுள்ளது மற்றும் அவரது குதிரைக்கு மிகவும் கரடுமுரடான பெயரைக் கொடுக்க வேண்டும். ஆனால் அது வெளிப்படையாகத் தெரிகிறது, இல்லையா?

விலங்குகள் ஒரு என்பதை நாம் நன்றாக அறிவோம் மறுக்க முடியாத முக்கியத்துவம் நல்வாழ்வின் அடிப்படையில்: அவர்களின் இருப்பு உறுதியளிக்கிறது மற்றும் சமிக்ஞைகள் மற்றும் மன அழுத்த உணர்வைக் குறைக்கவும் மனிதர்களில். ஒவ்வொருவரும் ஒரு விலங்குடன் உருவாக்கக்கூடிய பிணைப்பு உண்மையில் உள்ளது தனித்துவமான மற்றும் விலைமதிப்பற்றமற்றும் பெரும்பாலும் நாம் தேர்ந்தெடுக்கும் பெயர் நம் இரண்டையும் பிரதிபலிக்கிறது பாசம் மற்றும் ஆளுமை விலங்கின்.

நடைமுறையின் வெளிப்படையான காரணங்களுக்காக பட்டியலிடப்படாத W, X, Y மற்றும் Z எழுத்துக்களைப் போலன்றி, இந்த ஆண்டு வைக்கப்பட்டுள்ளது எல் என்ற எழுத்தின் அடையாளத்தின் கீழ் குதிரைகளுக்கு.

குதிரை
கடன்: iStock

முதல் 20 குதிரை பெயர்கள்

எனவே இங்கே சில உள்ளன யோசனைகள் மற்றும் உத்வேகம் 2021 இல் ஒரு கழுதை அல்லது ஃபிலிலியை தத்தெடுப்பவர்களுக்கு அல்லது வரவேற்பவர்களுக்கு இது பொருத்தமானதாக இருக்கலாம்.

ஒரு கழுதைக்கு:

 • பெண்
 • நாக்கு
 • லாரிசா
 • லாஸ்கா
 • லத்தீன்
 • லாவெண்டர்
 • லியோனி
 • எலுமிச்சை பாணம்
 • லிஸ்பெத்
 • லாலிபாப்
 • லொரேலி
 • லோரெட்
 • லூசியானா
 • லூனா
 • ஓநாய்
 • அன்பான
 • விசுவாசமான
 • மின்மினிப் பூச்சி
 • லினெட்
 • லைரா
ஒரு குதிரைக்கு:

 • லான்சலாட்
 • லாஸ்ஸோ
 • தலைவர்
 • புராண
 • எலுமிச்சை
 • லியோனார்டோ
 • லூயிஸ்
 • லெப்டினன்ட்
 • மின்னல்
 • லிங்கன்
 • லிச்சி
 • லண்டன்
 • வளையும்
 • லோரென்சோ
 • வைரம்
 • துருக்கிய மகிழ்ச்சி
 • லூசிக்
 • லவ்கிராஃப்ட்
 • லூசியஸ்
 • அதிர்ஷ்டசாலி

நிச்சயமாக, இந்த முதல் பெயர்களில் சிலவற்றின் எழுத்துப்பிழை கல்லில் அமைக்கப்படவில்லை மற்றும் ஒவ்வொருவரின் வசதிக்கு ஏற்ப மாற்றப்படலாம்!

உங்கள் செல்லப்பிராணிக்கான 100 அசல் யோசனைகள்

ஒரு பூனையின் வேட்டையாடும் உள்ளுணர்வை அதன் உள் இயல்பை மதிக்கும் போது சரிசெய்தல் சாத்தியம்!