உங்கள் செல்லப்பிராணிக்கான 100 அசல் யோசனைகள்

ஒவ்வொரு ஆண்டும், இந்த 12 மாதங்களில் விலங்குகளின் பிறப்புகளை சிறப்பாக பட்டியலிட, விலங்குகளுக்கு வழங்கப்படும் முதல் பெயரின் முதல் எழுத்து LOF ஆல் குறிக்கப்படுகிறது. விலங்குகளின் படி எழுத்துக்கள் ஒரே மாதிரியாக இல்லாவிட்டால் (இந்த ஆண்டு குதிரைகளுக்கான எல்), 2021 செல்லப்பிராணிகளுக்கான எஸ் என்ற எழுத்தின் ஆண்டைக் குறிக்கிறது. உங்கள் ஃபர்பாலுக்கு சரியான பெயரைக் கண்டறிய சில அசல் உத்வேகங்கள் இதோ!

இது கட்டாயமா?

சிறிய நினைவூட்டல், அனைத்து நடைமுறை நோக்கங்களுக்காக: இது நிச்சயமாக இல்லை கட்டாயம் இல்லை S என்ற எழுத்தில் தொடங்கும் முதல் பெயரைத் தேர்வுசெய்ய! நீங்கள் விரும்பினால் தவிர உங்கள் தூய்மையான விலங்கை LOOF இல் பதிவு செய்யுங்கள் பூனைகளுக்கான அதிகாரப்பூர்வ புத்தகம் மற்றும் LOF (பிரெஞ்சு தோற்றத்தின் புத்தகம்) நாய்களுக்கு! தவிர பிறந்த ஆண்டைக் குறிக்கும் மற்றும் ஃபேஷனைப் பின்பற்றி, வருடத்திற்கு ஏற்ப உங்கள் விலங்குக்கு பெயரிடுவது பெரிதாக மாறாது.

இன்னும், விரும்புபவர்களுக்கு இந்த பாரம்பரியத்தை மதிக்கவும்உத்வேகம் சில நேரங்களில் வர கடினமாக இருக்கலாம் – அது இருக்க முடியும் தேர்வு செய்வது கடினம் முழு குடும்பமும் செய்யக்கூடிய பல திட்டங்களில். முக்கிய விஷயம் என்னவென்றால், உங்கள் விலங்கின் முதல் பெயர் எளியஅதனால் அவரால் முடியும் ஒருவரையொருவர் எளிதில் அடையாளம் கண்டுகொள்ளுங்கள். உதாரணமாக, 3 அசைகளுக்கு மேல் இல்லாத பெயர்களைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் இது சாத்தியமாகும்.

அழகான நாய்
கடன்கள்: Nataba/iStock

சில அசல் யோசனைகள்

முதல் பெயர்கள் இருந்தாலும் சரி கலந்தது அல்லது அதிக நோக்குடையது பெண்கள் அல்லது சில ஆண்கள், உத்வேகம் வரம்பற்றது! தயங்க உங்கள் ஆளுமையை வெளிப்படுத்துங்கள் மற்றும் ஒப்பிடும்போது நீங்கள் சரியானதாகக் கருதும் பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் உங்கள் மிருகத்தின் தன்மை. அது கால்நடை மருத்துவரால் கவனிக்கப்பட வேண்டும் என்பதை மறந்துவிடாதீர்கள்!

சாஷா

குங்குமப்பூ

நிமித்தம்

சகுரா

சலாமி

சாலிகோர்னியா

சல்மா

சல்சா

சிலிர்ப்பு

சால்வடார்

சனி

சம்பா

சாம்சன்

சான்

சனா

சாண்ட்ரோ

சங்ரியா

சாண்டியாகோ

நீலமணி

மத்தி

சார்த்தர்

சாஸ்கியா

சனி

சவன

சாக்ஸ்

ஸ்கலா

ஸ்காட்

ஸ்க்ராபிள்

ஷூபர்ட்

சீமஸ்

செல்மா

செரீனா

செர்ஜ்

சேத்

நிழல்

ஷானன்

ஷெல்பி

ஷெல்டன்

ஷெல்லி

ஷெர்லாக்

செர்ரி

ஷிரா

சிவன்

சுடும்

சியாம்

சிபில்

சியனா

சிமோன்

சினாட்ரா

சிரி

சீரியஸ்

சிரோக்கோ

சிசி

கேப்டன்

ஸ்கிட்டில்

ஸ்மித்

ஸ்னூபி

காலுறைகள்

சாக்ரடீஸ்

சோஹோ

சோயா

சோனி

சூக்கி

காலுறை

சோரயா

குடித்துவிட்டு

ஊகங்கள்

ஸ்பென்சர்

காரமான

ஆவி

ஸ்போக்

பயமுறுத்தும்

ஸ்பாட்

ஸ்ப்ரைட்

மிருதுவான

ஸ்டாலியன்

ஸ்டான்லி

நட்சத்திரக்காரர்

ஸ்டெஃபி

ஸ்டெல்லா

ஸ்டெல்மரியா

தைத்து

சுடோகு

சர்க்கரை

சுகி

சுல்லி

கோடை

சூரியன் தீண்டும்

சர்ஃப்

சூரிமி

சுசெட்

சூசி

ஸ்வென்

ஸ்வான்

செல்லம்

ஸ்விஃப்ட்

சொடுக்கி

சைபல்

சிட்னி

சில்வெஸ்டர்

எழுத்துப்பிழை பற்றி, நீங்கள் நிச்சயமாக முடியும் சில எழுத்துக்களை மாற்றவும் உங்கள் வசதிக்கேற்ப ஒலிகள் அப்படியே இருக்கும்குறிப்பாக கலப்பு முதல் பெயர்களுக்கு.

உங்கள் பூனையின் கிபிலை அளவு இல்லாமல் எப்படி அளவிடுவது?

2021 இல் குதிரைக்கான 20 எல் வடிவ பெயர் யோசனைகள்