விலங்குகளைப் பராமரிப்பதற்கான 5 மென்மையான நடைமுறைகளில் கவனம் செலுத்துங்கள்

மனிதர்களைப் பொறுத்தவரை, விலங்குகளுக்கு சிகிச்சையளிக்க அல்லது நிவாரணம் அளிக்க மாற்று மருந்துகள் உள்ளன. அவை மேலும் மேலும் வளர்ச்சியடைந்தாலும், பெரும்பாலானவை இன்னும் அறியப்படவில்லை. இந்த முறைகள் ஒரு கால்நடை நடைமுறையை ஆதரிக்கின்றன அல்லது விலங்குகளுக்கு ஆறுதலையும் நல்வாழ்வையும் கொண்டு வருவதை சாத்தியமாக்குகின்றன. உடலைக் கேட்பதன் அடிப்படையில் இந்த 5 நடைமுறைகள் இங்கே உள்ளன.

1. இயற்கை மருத்துவம்

இயற்கை மருத்துவம் என்பது உடலுக்கும் இயற்கைக்கும் இடையிலான இணக்கத்தில் கவனம் செலுத்துகிறது மற்றும் ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை முறையை ஊக்குவிக்கிறது. விலங்கு இயற்கை மருத்துவர் பல்வேறு நோய்களைத் தடுக்கிறது மற்றும் விலங்குகளின் உயிர் மற்றும் ஆரோக்கியத்தைப் பாதுகாக்க உதவுகிறது. ஆரோக்கியமான மற்றும் சீரான வாழ்க்கை முறை. இது உணவில் மாற்றம், உண்ணாவிரதம், மசாஜ், மூலிகை சிகிச்சைகள்…

இங்குள்ள யோசனை என்னவென்றால், விலங்குகள் வெவ்வேறு உடல்நலப் பிரச்சினைகளை எதிர்கொள்ளும் போது இயற்கையாகவே ஆயுதங்களை வழங்க முடியும், இதனால் அவை அவற்றை எதிர்கொள்ளாது அல்லது இனி சந்திக்காது.

2. சோஃப்ராலஜி

சோஃப்ராலஜி நனவை வளர்க்கும் முறைகளில் அதிக கவனம் செலுத்துகிறது. இது விலங்குகளின் பல்வேறு நடத்தை கோளாறுகளை ஆற்ற உதவுகிறது அவர்களின் உணர்வுகள், உணர்ச்சிகள் அல்லது அவர்களின் ஆற்றலைச் சமப்படுத்த.

குணப்படுத்துவதை ஊக்குவிக்க சோஃப்ராலஜி ஒரு நிரப்பியாக இருக்கலாம், ஆனால் இது விலங்குகளுக்கு மன அழுத்தம், பதட்டம், பயம், பயம் போன்ற பல்வேறு கோளாறுகளை நிர்வகிக்க உதவும். இது இயற்கை மற்றும் நமது சூழலில் இருக்கும் சக்திகளால் ஈர்க்கப்பட்டுள்ளது..

3. காந்தம்

காந்தவியல் பெரும்பாலும் விலங்குகளுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும், பிந்தையது மனிதர்களை விட அதிக ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடியது. இந்த நடைமுறை கொண்டுள்ளது விலங்குகளை மீண்டும் உற்சாகப்படுத்துகிறது மற்றும் அவர்களின் நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை பலப்படுத்துகிறது.

விலங்குகளுக்கான ஆஸ்டியோபதி
கடன்கள்: ரசுலோவ்ஸ்/ஐஸ்டாக்

காந்தவியல் தோல் பிரச்சனைகளை குணப்படுத்த முடியும், அரிக்கும் தோலழற்சி, அரிப்பு, பருக்கள், மருக்கள் போன்றவை… ஆனால் இது பல்வேறு சிறிய காயங்கள், ஒவ்வாமை, சுவாசம், உணவு அல்லது குடல் கோளாறுகள் போன்றவற்றிலும் செயல்படும். கூடுதலாக, இது விலங்குகளின் மன அழுத்தம், பதட்டம் அல்லது பதட்டத்தை போக்க உதவும்.

4. நடத்தை நிபுணர்

நடத்தை நிபுணர், கண்டிப்பாகச் சொன்னால், காயங்கள் அல்லது அதிர்ச்சிக்கு சிகிச்சை அளிப்பதில்லை. இது உண்மையில் உரிமையாளருக்கும் செல்லப்பிராணிக்கும் ஒருவரையொருவர் புரிந்துகொள்ள உதவுகிறது. இது அவர்களின் உறவில் ஒரு வகையான மத்தியஸ்தம். இந்த நிபுணர் விலங்குகளின் நடத்தையைப் புரிந்து கொள்ளவும், மனிதர்களுக்கும் விலங்குகளுக்கும் இடையிலான தொடர்புக்கு உதவுவதற்கும் அவற்றின் உறவை மேம்படுத்துவதற்கும் அதை விளக்க வேண்டும்.

விலங்கு நடத்தை நிபுணர் குறிப்பாக விலங்குக்கு நடத்தை பிரச்சினைகள் இருக்கும் போது கோரப்பட்டது (ஆக்கிரமிப்பு, இடைவிடாத குரைத்தல், வெளியே செல்ல பயம் …). அதன் நடத்தையை பகுப்பாய்வு செய்வதற்கும் பிரச்சினையின் மூலத்தைப் புரிந்துகொள்வதற்கும் அவர் அதைக் கவனிக்க வேண்டும். இந்த வேலை முடிந்ததும், அதை சரிசெய்ய என்ன செய்ய வேண்டும் என்று உரிமையாளருக்கு அவர் ஆலோசனை கூறலாம்.

5. அரோமாதெரபி

அரோமாதெரபி என்பது ஏ மூலிகை குணப்படுத்தும் முறைஇது குறிப்பாகப் பயன்படுத்துகிறது அத்தியாவசிய எண்ணெய்கள். இந்த முறை சில நோய்களைத் தடுக்கும் அல்லது நிவாரணம் செய்யும் நோக்கில் விலங்குகளில் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

இருப்பினும், கவனமாக இருங்கள், நம் முடி உருண்டைகளில் அத்தியாவசிய எண்ணெய்களைப் பயன்படுத்துவது எப்படியும் செய்யப்படக்கூடாது. எனவே கடிதத்தில் கொடுக்கப்பட்ட மருந்தளவு மற்றும் பரிந்துரைகளைப் பின்பற்றுவது அவசியம்.

நாய்கள் மற்றும் பூனைகளுக்கு உண்மையான ஆபத்து

அவரை காப்பாற்ற என்ன செய்ய வேண்டும்