வயதான பூனையை தத்தெடுக்க 6 நல்ல காரணங்கள்

ஒரு பூனைக்குட்டியைத் தத்தெடுப்பது பல எதிர்கால பூனை உரிமையாளர்களின் கனவு. அவர்களின் அழகான முகத்துடன், எதிர்ப்பது கடினம்! இருப்பினும், வயது முதிர்ந்த பூனையை தத்தெடுக்க விரும்புவதற்கு சிறந்த காரணங்கள் உள்ளன, அது ஏற்கனவே வயது முதிர்ந்த பூனையாக இருந்தாலும் கூட… எவை என்பதைக் கண்டறியவும்!

1. அவர் சுத்தமானவர்

ஒரு பழைய பூனை ஏற்கனவே குப்பை பெட்டியை எவ்வாறு பயன்படுத்துவது என்பதை அறிந்திருக்கிறது மற்றும் எல்லாவற்றையும் வாங்கியது சுகாதாரம் பற்றிய கருத்துக்கள் வீட்டுப் பூனையின் வாழ்க்கைக்கு இன்றியமையாதது. நீங்கள் எந்த சிறிய சுத்தம் செய்ய வேண்டும் எனவே ஆபத்து இல்லை சம்பவங்கள். சரி, அவர் உண்மையில் வயதாகும் வரை …

உண்மையில், மிகவும் மேம்பட்ட வயதில், பூனைகள் உருவாக்க முடியும் சிறுநீர் அடங்காமை. ஆனால் உறுதியாக இருங்கள், இது எல்லா பழைய பூனைகளுக்கும் பொருந்தாது!

2. அவர் தனது தன்மையைக் கொண்டிருக்கிறார்

ஒரு வயதான பூனை ஏற்கனவே சொந்தமாக கட்டப்பட்டது ஆளுமை. எனவே உங்கள் விருப்பத்திற்கு ஏற்ப பூனையைத் தேர்ந்தெடுப்பது எளிதாக இருக்கும் வாழ்க்கை பழக்கம் மற்றும் உங்கள் சொந்த குணம். மேலும், எதிர்காலத்தில் என்ன எதிர்பார்க்க வேண்டும் என்பதை நீங்கள் அறிவீர்கள். உண்மையில், ஒரு பூனையின் தன்மை உருவானவுடன், அது மாறும் அபாயம் குறைவு.

3. அவர் (மிகவும்) அடிக்கடி தூங்குகிறார்

நீங்கள் ஒரு பூனை தேடுகிறீர்கள் என்றால் அமைதியான உறங்குவதற்கும், அரவணைப்பதற்கும் அதிக நேரத்தைச் செலவிடுபவர், பழைய பூனையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். உண்மையில், பூனைக்குட்டிகள் அதிகம் ஆற்றல்மிக்க மற்றும் அதிக கவனம் தேவை.

பூனை
கடன்கள்: sjallenphotography / iStock

பூனைக்குட்டிகளுடன், உங்கள் மாலைப் பொழுதுகளையும் வார இறுதி நாட்களையும் பயன்படுத்திக் கொண்டு தூங்குவதை நினைத்துப் பார்க்காதீர்கள்!

4. அவர் படித்தவர்

பூனைக்குட்டிகள் மிகவும் அழகாக இருக்கின்றன, ஆனால் பிரச்சனை என்னவென்றால் அவை தயங்குவதில்லை அழிக்க தளபாடங்கள் அல்லது அவற்றின் நகங்களால் (உங்கள் கணுக்கால் மற்றும் கைகள் உட்பட) அவற்றின் பாதையில் உள்ள எதையும். உங்கள் புத்தம் புதிய சோபா அல்லது பாட்டியின் திரைச்சீலைகளுக்கு நீங்கள் விடைபெற விரும்பவில்லை என்றால், ஏற்கனவே வயது வந்த பூனையைத் தத்தெடுக்கவும்.

5. அவர் நன்றியுள்ளவர்

ஒரு வயதான பூனைக்கு அதை எடுத்துக் கொண்ட நபருக்கு எப்படி நன்றியுடன் இருக்க வேண்டும் என்பது தெரியும். அன்பு அவர் உங்களைச் சுமந்து செல்வார், ஒருவேளை உங்கள் பக்கத்தில் வளர்ந்த பூனைக்குட்டியை விட வலிமையானவராக இருக்கலாம்.

6. நீங்கள் அவருக்கு கடைசி வாய்ப்பு

வயதான பூனையை தத்தெடுப்பது என்பது கொஞ்சம் கொடுப்பதாகும் மகிழ்ச்சி கடினமான வாழ்க்கை மற்றும் சில நேரங்களில் அதன் உயிரைக் காப்பாற்றும் ஒரு விலங்குக்கு. நீங்கள் இல்லாமல், அவர் கருணைக்கொலை செய்யப்படலாம் அல்லது கூண்டில் பல ஆண்டுகளாக தனிமையாகவும் சோகமாகவும் இருக்க முடியும்.

இந்த கட்டுரை உங்களுக்கு பிடித்திருக்கிறதா? நீங்கள் இதையும் விரும்புவீர்கள்:

உங்கள் தோட்டத்திற்கு அவர்களை ஈர்க்க 5 பயனுள்ள குறிப்புகள்

கடுமையான ஹார்பி: இந்த கண்கவர் கழுகைப் பற்றி தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய 5 விஷயங்கள்