உங்களுக்கு குழந்தை இருக்கும்போது பூனையை தத்தெடுக்க 5 காரணங்கள்

ஒருவர் பெற்றோர் ஆனவுடன், குழந்தையின் நலன் சார்ந்து அனைத்து முடிவுகளும் எடுக்கப்பட வேண்டும். நீங்கள் அடிக்கடி ஒரு சிறிய பூனையை தத்தெடுப்பது பற்றி யோசித்திருந்தாலும், குடும்பத்தில் அதன் ஒருங்கிணைப்பு சரியாக நடக்காது என்று பயந்து ஒருபோதும் மூழ்கடிக்கவில்லை என்றால், எல்லா குழந்தைகளும் பூனைகளுடன் வளர வேண்டும் என்று உங்களை நம்ப வைக்க 5 காரணங்கள் உள்ளன.

1. மன உறுதிக்கு நல்லது

இது நன்கு அறியப்பட்ட, பூனைகள் ஒரு விளைவைக் கொண்டிருக்கின்றன இனிமையான விலங்கு உலகில் சமமானவர்களைக் காணாத மனிதர்களாகிய நம் மீது. அவருக்கு நன்றி purring மற்றும் அவரது பெரியவருக்கு உணர்திறன்மன அழுத்தத்தின் போது உங்கள் குழந்தைக்கு எப்படி உறுதியளிக்க வேண்டும் என்பதை பூனை அறிந்திருக்கும்.

குட்டி குழந்தை பூனை
கடன்: iStock

2. இது உங்கள் ஆரோக்கியத்திற்கு நல்லது

இது நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது, பூனைகளுடன் தொடர்பில் வளரும் குழந்தைகள் ஒரு நோய் எதிர்ப்பு அமைப்பு மற்றவர்களை விட வலிமையானது. உண்மையில், அவர்களின் உடல் கெட்ட பாக்டீரியாக்களுக்கு எதிராக தன்னைத் தானே தற்காத்துக் கொள்ள கற்றுக்கொள்கிறது, மேலும் அவர்கள் ஆஸ்துமா அல்லது ஒவ்வாமையை உருவாக்கும் வாய்ப்பும் மிகக் குறைவு.

குழந்தை பூனை
கடன்: iStock

3. மரியாதை என்ற கருத்தை அவர் கற்றுக்கொள்கிறார்

பூனை என்பது அதன் சொந்த உரிமையில் வாழும் உயிரினம். அவர் சொந்தமாக ஏ பாத்திரம் தனிப்பட்ட மற்றும், அதனுடன் வாழ்வதன் மூலம், உங்கள் குழந்தை அதை அவசியம் கவனிக்கும். அவர் விரைவில் புரிந்துகொள்வார் உடல் மொழி உங்கள் பூனை தனக்கு அரவணைக்க வேண்டுமா, விளையாட வேண்டுமா அல்லது தனியாக இருக்க வேண்டுமா என்று அவருக்குத் தெரிவிக்கும். எனவே, உங்கள் பூனை மற்றும் பிற விலங்குகளின் இச்சைகளுக்கு மதிப்பளிப்பதன் முக்கியத்துவத்தை உங்கள் குழந்தை உணரும்.

குட்டி குழந்தை பூனை
கடன்: iStock

4. அவர் பொறுப்புணர்வு பெறுகிறார்

வீட்டில் பூனை வைத்திருப்பது இதில் அடங்கும் பார்த்துக்கொள்ள, பெற்றோர்கள் மட்டுமல்ல! உண்மையில், ஒருவர் பொறுப்புள்ள ஒருவருடன் வாழும்போது, ​​அது அவசியம் என்பதை குழந்தை புரிந்துகொண்டால் ஊட்டஅவருக்கு நல்ல ஆரோக்கியத்தையும் வாழ்க்கையின் நல்ல சுகாதாரத்தையும் உறுதி செய்ய, அவரை துலக்குவது அல்லது அவரது உண்ணிகளை அகற்றுவது மட்டுமே அதிகமாக இருக்கும். பொறுப்பு ஒருமுறை பெரியவர்.

குட்டி குழந்தை பூனை
கடன்: iStock

5. அவனுக்கு வாழ்நாள் நண்பன் இருக்கிறான்

குழந்தை சமாளித்தால் மரியாதை பூனையின் குணம் மற்றும் விருப்பங்கள், பத்து வருடங்களுக்கு ஒரு நல்ல நண்பனைப் பெறுவதற்கு உத்தரவாதம் அளிக்கப்படும். அவனுடைய துரதிர்ஷ்டங்களையெல்லாம் அவளிடம் சொல்லிக் கூந்தலில் அழுவது மட்டுமில்லாமல் அவனிடம் அபாரமான மனமும் இருக்கும். விளையாட்டுத் தோழன் பகல் மற்றும் இரவின் எந்த நேரத்திலும்.

பூனை விளையாடுகிறது
கடன்: iStock

நீங்கள் இதையும் விரும்புவீர்கள்:

பூனையை தத்தெடுக்க உங்கள் மனைவி அல்லது பெற்றோரை நம்ப வைக்க 10 தவறான வாதங்கள்

ஒரு பூனைக்குட்டி அல்லது வயது வந்த பூனையை தத்தெடுப்பது, எப்படி தேர்வு செய்வது?

முதல் 5 அடுக்குமாடி பூனை இனங்கள்

பறவைகள் ஏன் தூசி குளியல் எடுக்கின்றன?

உங்கள் தோட்டத்திற்கு பறவைகளை ஈர்ப்பது எப்படி: பின்பற்ற வேண்டிய 5 குறிப்புகள்