மிக அழகான பறவைப் பாடல்களில் முதல் 5, மன அழுத்த எதிர்ப்பு விளைவு உத்தரவாதம்!

ஆ, பறவைகளின் பாடல்… நம்மிடையே உள்ள பெரும்பாலான நகரவாசிகளுக்குக் கேட்கும் வாய்ப்பு இல்லாத ஒரு இன்பம், ஆனால் இது நம் ஆரோக்கியம் மற்றும் மன உறுதியில் நம்பமுடியாத அளவிற்கு நன்மை பயக்கும். நாளை சரியாகத் தொடங்க 5 மிகவும் இனிமையான பறவைப் பாடல்களின் சிறிய தேர்வு இங்கே!

1. நைட்டிங்கேல்

இந்த சிறிய பழுப்பு பறவை சிவப்பு வால் அதன் பெரும்பாலான நேரத்தை செலவழிப்பதால் ஐரோப்பாவில் எளிதில் கவனிக்கப்படுகிறது நிலத்தின் மேல் அல்லது புதர்களில். அதன் பாடல், மிகவும் சிக்கலானது, குறிப்பாக மெல்லிசை மற்றும் அதன் குறிப்பிட்ட உள்ளுணர்வுகளுக்கு நன்றி. மேலும் அரிதான விஷயம் என்னவென்றால், இரவில் பாடும் அரிய பறவைகளில் இதுவும் ஒன்று.

2. ராபின்

ஒரு சிறந்த பாடகர், ராபின் அதன் நிற மார்பிலிருந்து அதன் பெயரைப் பெறுகிறார் ஆரஞ்சு, சில நேரங்களில் சிவப்பு நிறத்தில் இருக்கும். மற்ற ஆண்களுடன் மோதலின் போது அவர் தனது அழகான நிற மார்பைக் காட்டத் தயங்குவதில்லை. சிறிய பறவை குண்டாகராபின் காட்டில் வாழ்கிறது மற்றும் இயற்கையில் தனிமை மற்றும் பிராந்தியமானது. சற்று வெட்கம், அவர் மனிதர்களுடன் முடிந்தவரை நெருங்கி வருவதைப் பார்ப்பது அசாதாரணமானது அல்ல. அதன் சிறப்பியல்பு பாடல் அதன் விசில் குறிப்புகளால் வேறுபடுகிறது, சில நேரங்களில் உலோக ஒலியுடன்.

3. பிஞ்ச்

சாஃபிஞ்ச் என்றும் அழைக்கப்படும் சாஃபிஞ்ச், முக்கியமாக வாழும் காடு ஆனால் அது பெரிய நகரங்களிலும் குடியேற முடியும். பெண்களுக்கு பொதுவாக இறகுகள் அதிகமாக இருக்கும் மந்தமான ஆண்களை விட. சாஃபிஞ்ச் பாடல் மாறாக உள்ளது நிலையான மற்றும் குறிப்பாக இனிமையானது. ஆண்கள் தங்கள் பிரதேசத்தைக் குறிக்கப் பயன்படுத்தும் வழிமுறைகளில் இதுவும் ஒன்றாகும்.

4. கோல்ட்ஃபிஞ்ச்

அதன் சிவப்பு முகம் மற்றும் மஞ்சள் நிற இறக்கைகளால் எளிதில் அடையாளம் காணக்கூடிய கோல்ட்ஃபிஞ்ச் ஒரு சிறிய பறவை. வலுவான பாத்திரம். உண்மையில், ஆண்கள் குறிப்பாக எரிச்சலூட்டும், அவர்கள் பிரதேசத்தைப் பற்றிய மிகவும் வளர்ந்த கருத்து இல்லாவிட்டாலும் கூட. ஆனால் அது எந்த வகையிலும் இந்த குட்டி குருவியின் பாடலின் மெல்லிசை மற்றும் கேட்க இனிமையான தன்மையை குறைக்காது.

5. கரும்புலி

கருங்குருவி ஒரு பறவை பெரிய அளவு இயற்கையாகவே தனிமை. அவர் தனது வரம்புகளை வரையறுக்கிறார் பிரதேசம் ஒரு வயதுக்கு முன் மற்றும் அவரது வாழ்நாள் முழுவதும் அதை வைத்திருக்கிறது. அதன் முற்றிலும் கருப்பு நிற இறகுகள் மற்றும் அதன் மூலம் எளிதில் அடையாளம் காணக்கூடியது மஞ்சள் கொக்கு, பிளாக்பேர்டில் ஒவ்வொரு தனி நபருக்கும் குறிப்பிட்ட ஒரு பாடல் தொகுப்பு உள்ளது. நைட்டிங்கேலைப் போலவே, இது இரவில் பாடக்கூடியது.

நீங்கள் இதையும் விரும்புவீர்கள்:

கூட்டில் இருந்து விழுந்த ஒரு பறவைக்கு உதவும் 8 படிகள்

வீடியோ: டின் கேனில் இருந்து பறவை தீவனம் செய்வது எப்படி?

உங்கள் தோட்டத்தில் விழுங்குகளை ஈர்க்கவும் இறுதியாக கொசுக்களை அகற்றவும் 5 குறிப்புகள்

உலகில் அதிக சத்தம் கொண்ட பறவை பற்றி தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய 5 விஷயங்கள்

பறவைகள் ஏன் தூசி குளியல் எடுக்கின்றன?