அவை ஏன் மிகவும் புத்திசாலிப் பறவைகளாகக் கருதப்படுகின்றன?

நீண்ட காலமாக, பறவைகள் அவற்றின் மூளையின் அளவு காரணமாக புத்திசாலித்தனமாக கருதப்பட்டது. பெரும்பாலும் சூனியத்துடன் தொடர்புடையது மற்றும் கெட்ட சகுனங்களுடன் ஒப்பிடப்படுகிறது, காகங்களும் சந்தேகத்திற்குரிய நற்பெயரால் பாதிக்கப்படுகின்றன. மற்றும் பிஎவ்வாறாயினும், அவர்கள் எங்கள் ஆர்வத்திற்கு தகுதியானவர்கள், ஏனென்றால் அவர்களுக்காக அர்ப்பணிக்கப்பட்ட ஆய்வுகள் அவர்கள் வழக்கத்திற்கு மாறான புத்திசாலித்தனத்தை காட்ட முடியும் என்று முடிவு செய்துள்ளன.

1. அவர்களின் கெட்ட பெயர் எங்கிருந்து வருகிறது?

பெரும்பாலான மேற்கத்திய கலாச்சாரங்களில், காகம் ஒரு துரதிர்ஷ்டத்தின் பறவை. அவரது கருப்பு இறகுகள்அவரது கூக்குரல் மற்றும் அவர் தயங்குவதில்லை சடலங்களுக்கு உணவளிக்கவும் விரைவில் அவரை விரும்பத்தகாத வகைக்கு தள்ளப்பட்டது. தி மூடநம்பிக்கைகள் மற்றும் நம்பிக்கைகள் இடைக்காலத்தில் இருந்த கிறிஸ்தவ நம்பிக்கைகள் இந்த பறவையை எதிர்மறையான மற்றும் விரும்பப்படாத விலங்காக ஆக்கியது.

இருப்பினும் ஆசியாவில், குறிப்பாக ஜப்பானில், இது அனுபவிக்கிறதுஒரு சிறந்த படம். முதியவர்களைக் கவனித்துக்கொள்வதை மிகவும் தீவிரமாக எடுத்துக் கொள்ளும் இந்த நாட்டில், காகம் ஒரு பறவை என்பதை நாம் உண்மையில் பாராட்டுகிறோம். புதிதாகப் பிறந்த குழந்தைகளைக் கவனித்துக்கொள்ள அவளுடைய பெற்றோருக்கு உதவுகிறது இவை மிகவும் பழையதாக இருக்கும் போது. இது நம்மை அடுத்த கட்டத்திற்கு கொண்டு செல்கிறது.

2. ஒரு காகத்திற்கு அனுதாபம் காட்டத் தெரியும்

நாம் குறிப்பிட்டுள்ளபடி, காகத்திற்கு தன்னைக் காட்டத் தெரியும் விசுவாசமான மற்றும் விசுவாசமான… அவருக்கு எப்படி நிரூபிப்பது என்று தெரியும் என்பது நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது அனுதாபத்தின் மற்றும் ஒரு சமூக அமைப்பைப் பின்பற்றுகிறது. சில வகை காகங்களில், ஜோடிகள் சமமாக இருக்கும் வாழ்க்கைக்காக ஒன்றாக ! மற்றவர்களும் காணப்பட்டுள்ளனர் இறந்தவரைக் கண்காணிக்கவும் அவர்களின் குழு அல்லதுபெண்களுக்கு உதவுங்கள் அடைகாத்தல் – அவர்களுக்கு உணவு கொண்டு வருதல்.

GIPHY வழியாக

3. அவர்கள் தங்கள் சொந்த தொடர்பு அமைப்பு உள்ளது

அவர்கள் croaking அறியப்படுகிறது என்றால், அது பிந்தைய ஒரு எடுத்து என்று மாறிவிடும் சிறப்பு அர்த்தம் நிகழ்த்தப்படும் குரல்களைப் பொறுத்து. தவிர, மனிதர்களைப் போலவே, ஒவ்வொருவருக்கும் அவரவர் குரல் மற்றும் தொனி உள்ளது.

மறுபுறம், அவர்கள் மற்ற விலங்குகளை மூலோபாயமாக பிரதிபலிக்க முடியும். தி உடல் மொழி எடுத்துக்காட்டாக, அவர்களின் கொக்கினால் எதையாவது சுட்டிக்காட்டவும் அவர்களுக்கு உதவுகிறது.

4. அவர்கள் ஒரு முகத்தை நினைவில் கொள்கிறார்கள்

குறிப்பு, மட்டும் இல்லை யானைகள் பிடிவாதமான வெறுப்பு கொண்டவர்கள்… காகங்களாலும் முடியும் முகத்தை மனப்பாடம் செய்யுங்கள் அவர்களுடன் மோசமாக நடந்துகொள்ளும் ஒரு மனிதனின், மற்றும் இது இரண்டு ஆண்டுகள் வரை !

ராவன்
கடன்: மார்க் வின்டர்போர்ன்/விக்கிமீடியா காமன்ஸ்

அவர்கள் அதன் தோற்றத்தைத் தக்கவைத்துக்கொள்வது மட்டுமல்லாமல், அவர்களால் முடியும் அறிக்கையை தெரிவிக்கவும் தீய தனிநபரிலிருந்து அவர்களின் சக மனிதர்கள் வரை. அவர்களின் சமூகத்தைப் பாதுகாப்பதும், பாதுகாப்பாக இருப்பதும்தான் குறிக்கோள். பாதுகாப்பு.

5. அவர்கள் கருவிகளைப் பயன்படுத்த முடியும்

காகங்களுக்கு இருந்தால் ஏ உணர்வுசார் நுண்ணறிவுசமீபத்திய மற்றும் மிகவும் நன்கு ஆவணப்படுத்தப்பட்ட ஆய்வுகள் உண்மையில் எப்படிக் காட்டுவது என்பது அவர்களுக்குத் தெரியும் என்பதை நிரூபித்துள்ளது தர்க்கம்.

எடுத்துக்காட்டாக, கருவிகளுக்கு: அவற்றைப் பயன்படுத்துவதில் உள்ளடக்கம் இல்லை, அவை அவற்றை உற்பத்தி செய்கின்றன. இவ்வாறு, கூழாங்கற்கள், பைன் கூம்புகள் மற்றும் பல விஷயங்கள் அவர்களுக்கு சேவை செய்யலாம் விளையாடுங்கள் அல்லது உணவு பெறுங்கள்.

நீங்கள் இதையும் விரும்புவீர்கள்:

காகத்திற்கும் காகத்திற்கும் என்ன வித்தியாசம்?

Sparrowhawk: இந்த தொடர் பறவை கொலையாளி பற்றி தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய 5 விஷயங்கள்

மரங்கொத்தி: ஆனால் இந்த பறவை ஏன் மரங்களில் தலையை இடுகிறது?

இந்த தொடர் பறவை கொலையாளி பற்றி தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய 5 விஷயங்கள்

6 பாகங்கள் இருக்க வேண்டும்