நாய்கள் மற்றும் பூனைகளுக்கான முதல் 50 சிறந்த ஜப்பானிய பெயர்கள்

நீங்கள் உதய சூரியனின் நிலத்தால் கவரப்பட்டிருக்கிறீர்களா மற்றும் நீங்கள் ஒரு விலங்கைத் தத்தெடுத்துள்ளீர்களா? எனவே நீங்களே ஒரு உதவி செய்து அதற்கு ஜப்பானிய பாணி என்று பெயரிடுங்கள்! நாய் அல்லது பூனைக்கான பெயர் சுருக்கமாகவும் கேட்கக்கூடியதாகவும் இருக்க வேண்டும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். உத்வேகத்திற்காக, அது இங்கே உள்ளது!

உங்கள் நாய்க்கு சரியான பெயரைத் தேர்ந்தெடுப்பது: மிகவும் கலை!

நீங்கள் ஒரு சிறிய ஃபர்பால் எடுக்கப் போகிறீர்கள் என்றால், பெயரைத் தேர்ந்தெடுப்பது எவ்வளவு முக்கியம் என்பதை நீங்கள் அறிந்திருக்கலாம். சிலர் நினைத்தால், குழந்தைகளைப் போலவே, முதல் பெயரையும் தேர்வு செய்யலாம் பாத்திரத்தை பாதிக்கும் அணிந்திருப்பவரின், மற்றவர்கள் அதுவும் இருக்கலாம் என்று கருதுகின்றனர் சின்னங்களுடன் ஏற்றப்பட்டது. எந்தவொரு சந்தர்ப்பத்திலும், நாய் உரிமையாளர்கள் இந்த தேர்வை மிகவும் தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்கிறார்கள். இந்த பெயரை உங்கள் நான்கு கால் நண்பர் தனது வாழ்நாள் முழுவதும் அணிவார், எனவே அவர் சில வாரங்களுக்குப் பிறகு உங்களை சோர்வடையச் செய்யக்கூடாது. அதை நன்றாக தேர்வு செய்ய, இங்கே சில எளிய குறிப்புகள் உள்ளன:

 • இனத்தைப் பொறுத்து : உங்கள் நாயின் இனம் அவருக்கு சிறந்த பெயரைக் கண்டறிய உத்வேகம் அளிக்கும். விலங்கின் அளவு மிகவும் முக்கியமானது என்று சொல்ல வேண்டும், மேலும் நீங்கள் அதே முதல் பெயரை a க்கு கொடுக்கக்கூடாது பூடில் ஒரு கிரேஹவுண்டை விட.
 • ஒலியின் முக்கியத்துவம் : விலங்குகள் மற்றும் குறிப்பாக நாய்கள் ஒலிகளுக்கு மிகவும் உணர்திறன் உடையவை என்பது உங்களுக்குத் தெரிந்திருக்கலாம். எனவே, பிற அன்றாட வார்த்தைகளிலிருந்து வேறுபடுத்தும் மெய்யெழுத்துக்களுடன் ஒப்பீட்டளவில் குறுகிய மற்றும் உச்சரிக்க எளிதான பெயரை நீங்கள் கொண்டு வர வேண்டும், இதன் மூலம் ஆரம்பத்தில் இருந்தே அதை எளிதாக அடையாளம் காண முடியும்.
 • உங்கள் நாய் பிறந்த ஆண்டு : LOF பதிவு செய்யப்பட்ட வம்சாவளி நாய்களின் விஷயத்தில், நீங்கள் அவர்களின் பிறந்த வருடத்தின்படி அவற்றின் பெயரின் முதலெழுத்தை தேர்வு செய்ய வேண்டும். மற்ற நாய்களுக்குப் பொருந்தாத ஒரு கடமை, ஆனால் இது உங்களுக்கு இன்னும் உத்வேகமாக இருக்கும்.
 1. ஐகோ : அன்பின் குழந்தை
 2. அகேமி : திகைப்பூட்டும் அழகு
 3. அகினா : வசந்த மலர்
 4. அகி : வீழ்ச்சி
 5. அகிகோ : இலையுதிர் குழந்தை
 6. அஞ்சு : பாதாமி
 7. பைகோ : இரட்டை குழந்தை
 8. உற்சாகமடைந்தார் : மிக ஆழமான
 9. சிகா : ஞானம்
 10. சோ : அந்தி
 11. ஷோகோ : அந்தி குழந்தை
 12. சோமி : பிரபலமானது
 13. டெய்கி : பெரிய நம்பிக்கை
 14. எமி : தெய்வீக அழகு
 15. ஃபுபுகி : பனி புயல்
 16. ஃபுகு : மகிழ்ச்சி
 17. ஃபுமி : இலக்கியம்
 18. கையா : தாய் பூமி
 19. ஜின்கோ : பணத்தின் குழந்தை
 20. ஹாச்சி : எட்டு
 21. ஹனா : பூ
 22. ஹிகாரி : ஒளி
 23. ஹிரோ : பெரியது
 24. ஹோஷி : நட்சத்திரம்
 25. ஹோஷிகோ : நட்சத்திரக் குழந்தை
 26. isao : உலகை ஆள்பவன்
 27. ஜுன்கோ : அர்ப்பணிக்கப்பட்ட
 28. கௌரி : வாசனை
 29. காசுமி : மூடுபனி
 30. கட்சு : வெற்றி
 31. கெய்கோ : மரியாதைக்குரிய
 32. கிகு : கிரிஸான்தமம்
 33. கிமி : அழகான மரம்
 34. கிமிகோ : பிடித்தது
 35. கூகி : அறிவொளி பெற்ற மனிதன்
 36. மைகோ : நடனக் குழந்தை
 37. மிச்சிகோ : அழகான புத்திசாலி குழந்தை
 38. மிட்சு : ஒளி
 39. பெண் : ஆப்பிள் மலரும் அல்லது ஏழு
 40. சரி : உயர் கடல்
 41. சடோகோ : நல்ல பிள்ளை
 42. ஷிரோ : நான்காவது மகன்
 43. சுகி : நேசித்தேன்
 44. டகாகோ : உன்னத
 45. தாகேஷி : துணிச்சலான
 46. தோஷி : ஆண்டு
 47. உமி : கடல்
 48. யோகோ : சூரியனின் குழந்தை
 49. யோஷி : இலவசம்
 50. யூகி : பனி

நீங்கள் இதையும் விரும்புவீர்கள்:

2018 ஆம் ஆண்டிற்கான O உடன் தொடங்கும் சிறந்த 30 நாய் பெயர் யோசனைகள்

2017 இல் நாய்கள் மற்றும் பூனைகளுக்கு அதிகம் கொடுக்கப்பட்ட முதல் 15 பெயர்கள்

உங்கள் முயலுக்கு 100 அசல் பெயர் யோசனைகள்

உங்கள் குதிரையைப் புதுப்பிக்க 5 உதவிக்குறிப்புகள்

குதிரையின் 12 முக்கிய பூச்சுகள்