வீட்டில் பூனை வைத்திருப்பதால் கிடைக்கும் நன்மைகள்!

பூனை வைத்திருப்பது என்பது ஒரு மிருகத்தை வைத்திருப்பது மட்டுமல்ல, அது உங்கள் குடும்பத்தின் ஒரு அங்கமான ஒரு நிறுவனத்தை அனுபவிப்பதாகும். எனவே நிச்சயமாக நீங்கள் அவருக்கு உணவளிக்க வேண்டும் மற்றும் அவரது குப்பைகளை மாற்ற வேண்டும், ஆனால் அவர் உங்களிடம் கொண்டு வரும் அன்பு மற்றும் ஆறுதல் முன்னிலையுடன் ஒப்பிடுகையில் அது ஒன்றும் இல்லை.

1. இரத்த அழுத்தம் கடுமையாக குறைகிறது

உங்கள் பக்கத்தில் ஒரு பூனை இருப்பது பதற்றத்தைக் குறைக்க உதவுகிறது, மேலும் உங்களுடன் இணக்கமாக இருக்கவும். நியூயார்க்கின் மிகவும் தீவிரமான ஸ்டேட் யுனிவர்சிட்டியின் ஆய்வில், பூனையை வளர்ப்பது கூட உதவுகிறது என்று கூறுகிறது பதற்றத்தை குறைக்க தமனி. பூனை உரிமையாளராக, உங்களிடம் உள்ளது மாரடைப்பு ஏற்படும் ஆபத்து குறைவு அல்லது ஒரு பக்கவாதம்.

2. பூனை வைத்திருப்பது: சிறந்த மன சமநிலையை நோக்கி?

பூனை உங்கள் மன ஆரோக்கியத்தை உறுதிப்படுத்த உதவும் ஒரு நம்பமுடியாத துணை. அரவணைப்புகள் மற்றும் அவரது இருப்பு உங்களை மேலும் மேலும் மேம்படுத்த உதவுகிறது உங்கள் அன்றாட வாழ்க்கையில் சிறந்த கவனம் செலுத்துங்கள். சுருக்கமாக, இது நேர்மறையாக இருக்க உதவுகிறது!

3. உணர்ச்சி நிலைத்தன்மையின் ஒரு வடிவம்

வீட்டில் ஒரு பூனை இருப்பது உதவுகிறது உங்களைப் பற்றி நன்றாக உணருங்கள், குறிப்பாக ஒற்றை நபர்களுக்கு. உண்மையில், பூனை ஒரு குறிப்பாக உறுதியளிக்கும் இருப்பு.

குட்டி பூனை
கடன்: iStock

4. மன அழுத்தத்தைக் குறைக்கவும்

பூனையை செல்லமாக வளர்ப்பது, அதன் கூச்சலைக் கேட்பது, உங்களிடமிருந்து வெகு தொலைவில் அதன் இருப்பை உணருவது, இவை ஒரு பூனை வைத்திருப்பது ஒரு நபரின் மன அழுத்தத்தைக் குறைக்கும் என்ற உண்மையை நியாயப்படுத்தும் நேர்மறையான பண்புகளாகும். சிலர் கூட அமைத்துள்ளனர் பர்ர்தெரபி ஒரு பர்ரிங் சிகிச்சை, அதில் ஈடுபடுபவர்களுக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

5. நீண்ட காலத்திற்கு சிறப்பாக வாழுங்கள்

உண்மையில், பூனைகள் 20 ஆண்டுகள் அல்லது அதற்கு மேல் வாழலாம். இதனாலேயே அவர்களுக்கே உரித்தான குணங்கள் இத்தனை வருடங்களாக நம் அன்றாட வாழ்வில் அங்கம் வகிக்கின்றன. மன அழுத்தம் குறைகிறது, பதற்றம் கூடுகிறது, உணர்ச்சிகள் நிலைபெறுகின்றன, குழந்தைகள் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறார்கள்… இந்த காரணிகள் அனைத்தும் பங்களிக்கின்றன எங்கள் வாழ்க்கை நிலைமைகளை மேம்படுத்த.

ஆதாரம்

நீங்கள் இதையும் விரும்புவீர்கள்:

உங்கள் பூனையை வளர்ப்பது: அதை அடிக்கடி செய்ய 4 காரணங்கள்

பூனையை தத்தெடுக்க உங்கள் மனைவி அல்லது பெற்றோரை நம்ப வைக்க 10 தவறான வாதங்கள்

உங்களுக்கு குழந்தை இருக்கும்போது பூனையை தத்தெடுக்க 5 காரணங்கள்

3 காரணங்கள்

பூனைக்குட்டியின் பாலினத்தை எவ்வாறு தீர்மானிப்பது?