சிறந்த 6 அடுக்குமாடி நாய் இனங்கள்

நாயை தத்தெடுப்பது சாதாரணமாக எடுக்கப்பட்ட முடிவு அல்ல. ஒரு விலங்குக்கு இடமளிப்பதற்கும் கல்வி கற்பதற்கும் உங்களுக்கு போதுமான நேரமும் இடமும் உள்ளது என்பதில் நீங்கள் உறுதியாக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் இதைப் பற்றி கவனமாக சிந்தித்துள்ளீர்கள், நீங்கள் மூழ்கத் தயாராக உள்ளீர்கள், ஆனால் உங்களுக்கும் உங்கள் வருங்கால நாய்க்கும் இடையில் ஒரு கடைசி தடை உள்ளது: நீங்கள் ஒரு குடியிருப்பில் வசிக்கிறீர்கள். மேலும், நாய்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்க ஒவ்வொரு நாளும் உழைக்க வேண்டும் என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. நாய்கள் ஒரு நாளைக்கு மூன்று நடைப்பயிற்சி பெறும் வரை, நகர வாழ்க்கைக்கு மிகவும் பொருத்தமான சில இனங்கள் உள்ளன.

1. கவாலியர் மன்னர் சார்லஸ்

குட்டி நாய் விவேகமான, மகிழ்ச்சியான மற்றும் சுத்தமான, கவாலியர் மன்னர் சார்லஸ் இரக்கம் மற்றும் மென்மையின் செறிவு. கொஞ்சம் தான் சிறந்த நாய்கள். அவர் ஒவ்வொரு நாளும் சிறிது நீராவியை வெளியேற்ற வேண்டியிருந்தாலும், அவர் ஒரு குடியிருப்பில் வாழ்க்கையை நன்றாக ஆதரிக்கிறார்.

மறுபுறம், இந்த நாய் தனது எஜமானர்களுடனும் குழந்தைகளுடனும் மிகவும் பாசமாக இருக்கிறது தனிமையை தாங்க முடியாது

கேவலியர் கிங் சார்லஸ் நாய்
கடன்கள்: Alexas_Fotos/Pixabay

2. ஆங்கில புல்டாக்

குண்டாகத் தோற்றமளிக்கும் இந்த நாய் கொஞ்சம்தான் பாசாங்கு. நீராவியை விட்டுவிட வேண்டிய அவசியம் அவருக்கு இல்லை, ஏனென்றால் அவர் விரைவாக சோர்வடைகிறார்மற்றும் தனது எஜமானருடன் சோபாவில் பல மணிநேரம் சோம்பேறியாக செலவழிக்கிறார்.

மிகவும் விளையாட்டுத்தனமான மற்றும் அன்பான, இது பண்டைய சண்டை நாய் இப்போது சிறந்த துணை நாய். அவர் குழந்தைகள் மற்றும் வயதானவர்களின் சிறந்த நண்பர்.

ஆங்கில புல்டாக் நாய்
கடன்கள்: MK817/Pixabay

3. பிச்சோன் மால்டிஸ்

குட்டி நாய் கலகலப்பான மற்றும் புத்திசாலி, பிச்சோன் மால்டிஸ் அதன் சிறிய தன்மையையும் கொண்டுள்ளது. பெருமை மற்றும் சில நேரங்களில் தொட்டு, அவர் கசக்க தயங்க மாட்டார் அவர் ஒரு அநீதிக்கு ஆளானதாக உணர்ந்தால். நேசமான மற்றும் தைரியமான, ஊடுருவும் நபர் தனது அபார்ட்மெண்ட் கதவுக்கு மிக அருகில் வந்தால் அவர் எச்சரிக்கையை ஒலிப்பார்.

குறிப்பாக அன்பான மற்றும் தனது எஜமானருக்கு முழுமையாக அர்ப்பணித்தவர்பிந்தையதை அவர் மணிக்கணக்கில் அசையாமல் பார்க்க முடிகிறது.

பிச்சான் மால்டிஸ் நாய்
நன்றி: ஆன்/விக்கிபீடியா

4. தி ஷிஹ் சூ

இந்த குட்டி நாய் நீண்ட மற்றும் பட்டு போன்ற முடி அமைதியான அவதாரத்தைக் குறிக்கிறது. அவர் தனது அமைதியையும் அவரது வசதியான கூட்டின் வசதியையும் விரும்புகிறார், ஆனால் குழந்தைகளுடன் மணிநேரம் வேடிக்கையாக இருக்க மிகவும் திறமையானவர். நேசமான மற்றும் இனிமையானமற்ற நாய்கள் அல்லது மனிதர்களிடம் அவர் ஒருபோதும் ஆக்ரோஷமாக இருப்பதில்லை.

சிறந்த கற்றல் திறன் இருந்தபோதிலும், ஷிஹ் சூ ஓரளவுக்கு உள்ளது பிடிவாதமான மற்றும் ஒரு உறுதியான கல்வி தேவைப்படுகிறது, ஆனால் புரிதல் மற்றும் மரியாதை அடிப்படையில்.

ஷிஹ் சூ நாய்
கடன்: iStock

5. பக்

இந்த மினியேச்சர் மாஸ்டிஃப் ஒரு உள்ளது மகிழ்ச்சியான சுபாவம் மற்றும் மிகவும் மென்மையான. அவர் எல்லாவற்றையும் விட அரவணைப்பை விரும்புகிறார் மற்றும் நேசமான இயல்புடையவர். அவர் உள்ளது நிறைய உடற்பயிற்சி செய்ய வேண்டியதில்லை உடல் எனவே ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் வாழ்வதற்கு மிகவும் நன்றாக பொருந்துகிறது.

ஒரே சிறிய பிரச்சனை: அவரது தட்டையான முகவாய் காரணமாக, அவர் குறட்டை விடுகிறார்!

பக் நாய்
கடன்கள்: CalCulaPR/Pixabay

6. தி விப்பேட்

நேர்த்தியான உடலமைப்புடன் இந்த குறுகிய ஹேர்டு கிரேஹவுண்ட் அரிதாக குரைக்கிறது மற்றும் குறிப்பாக சுத்தமானது. அவர் தனது குடும்பத்தின் மீது மிகவும் அன்பானவர், அவர் மறுபுறம் இல்லை மிகவும் விளையாட்டுத்தனமாக இல்லை.

அவர் அடிக்கடி ஓட வேண்டும் என்றாலும், அவர் அபார்ட்மெண்ட் வாழ்க்கைக்கு நன்றாகப் பொருந்துகிறார். கூடுதலாக, அதன் உடையக்கூடிய தோற்றம் இருந்தபோதிலும், விப்பட் பொதுவாக இரும்பு ஆரோக்கியத்தைக் கொண்டுள்ளது.

சாட்டை நாய்
கடன்கள்: Mabuya/Pixabay

ஆதாரம்

நீங்கள் இதையும் விரும்புவீர்கள்:

வயதான நாயை தத்தெடுக்க 6 நல்ல காரணங்கள்

உலகின் முதல் 11 சிறிய நாய் இனங்கள்

டாப் 10 மிகவும் பாசமுள்ள நாய் இனங்கள்

பெட்டியில் சலிப்பை எதிர்த்துப் போராட 6 பயனுள்ள உதவிக்குறிப்புகள்

3 காரணங்கள்