இந்த மினியேச்சர் ஹஸ்கி பற்றி தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய 5 விஷயங்கள்

சைபீரியன் ஹஸ்கியை தத்தெடுக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் கனவு காண்கிறீர்களா, ஆனால் அதன் பெரிய அளவு உங்களை அவ்வாறு செய்வதிலிருந்து தடுக்கிறதா? எனவே, அலாஸ்கன் க்ளீ காய், ஒரு சிறிய ஹஸ்கியை ஏன் தேர்வு செய்யக்கூடாது! கவனம், சிறிய அளவு இருந்தபோதிலும், அவர் மிகவும் ஆற்றல் வாய்ந்த நாயாகவே இருக்கிறார்.

1. சமீபத்திய தோற்றம்

அலாஸ்கன் க்ளீ காய் உருவானதுஅலாஸ்கா, அவரது பெயரால் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. ஆண்டுகளில் வாசில்லாவில் இந்த இனம் மிகவும் துல்லியமாக உருவாக்கப்பட்டது 1970. குடும்பத்தில் இருந்து ஸ்பிட்ஸ்இந்த சிறிய நாய் ஒரு இருந்து வருகிறது தற்செயலான குறுக்குவழி ஒரு அலாஸ்கன் ஹஸ்கி மற்றும் ஒரு சிறிய நாய் இடையே.

இதன் விளைவாக மகிழ்ச்சியாக, வளர்ப்பவர் பெறுவதற்காக இனத்தை தொடர்ந்து உருவாக்கினார் குள்ளத்தன்மை இல்லாத நாய்கள். 1998 ஆம் ஆண்டில் அவர் அதை பொதுவில் வெளியிட்டார். இந்த இனம் உடனடியாக அமெரிக்காவில் அங்கீகரிக்கப்பட்டது, ஆனால் பிரான்சில் அதன் இடத்தைக் கண்டுபிடிக்க இன்னும் போராடி வருகிறது.

2. ஒரு நோர்டிக் தோற்றமுடைய நாய்

அலாஸ்கன் க்ளீ கையின் உடலமைப்பு அவரைப் போல் தோற்றமளிக்கிறது சிறிய ஓநாய். அவரது முகமூடி முகத்தில், அவரது காதுகள் சுட்டிக்காட்டி, தலையில் நிமிர்ந்து, அவரது மிகவும் அடர்த்தியான முடி மற்றும் அதன் குறிப்பாக மென்மையான மற்றும் அடர்த்தியான அண்டர்கோட் மோசமான வானிலையிலிருந்து பாதுகாக்கிறது.

மூன்று அளவுகள் இந்த நாய்க்கு உள்ளது: ஸ்டாண்டர்ட் (வாடியில் 44 செ.மீ. வரை அளவிட முடியும்), மினியேச்சர் (39 செ.மீ. வரை) மற்றும் சிறிய பதிப்பு, டாய் (33 செ.மீ. வரை).

3. மிகவும் ஆற்றல் வாய்ந்த நாய்

அதன் சிறிய அளவு அதைச் சேமிக்கும் ஆற்றலைத் தடுக்காது! மிகவும் சொத்துசலிக்காமல் மணிக்கணக்கில் ஓடி விளையாடி விளையாடுவார்.

எனவே அவரது எஜமானர் நடைப்பயணத்திற்கு நிறைய நேரம் ஒதுக்க வேண்டியிருக்கும். இலட்சியமானது பயிற்சி அ உடல் செயல்பாடு அவரை சோர்வடையச் செய்வதற்காக ஓடுதல், சுறுசுறுப்பு அல்லது oberhythmy போன்றவற்றைத் தொடர்ந்து அவருடன். அலாஸ்கன் க்ளீ காய் மிகவும் அதிகமாக உள்ளது புத்திசாலிஅவர் இருக்க வேண்டும் தினசரி தூண்டப்படுகிறது அதனால் சலிப்பு ஏற்படாது.

4. இதயத்தில் ஆதிக்கம் செலுத்துபவர்

அவருடைய குணம் மிகவும் உறுதிப்படுத்தப்பட்டது அவரை ஒரு குறிப்பாக ஆதிக்கம் செலுத்தும் நாயாக ஆக்குகிறது மேலிடத்தைப் பெறுங்கள் அவரது எஜமானர் மீது. எனவே இதற்கு சிறு வயதிலிருந்தே உறுதியான கல்வி தேவைப்படுகிறது, ஆனால் வன்முறையாக இருக்காது.

அவரது கொள்ளையடிக்கும் உள்ளுணர்வு குறிப்பாக வளர்ந்த நிலையில், நாய்களைத் தவிர வேறு விலங்குகள் இல்லாத குடும்பத்தை விரும்புவது நல்லது. உண்மையில், அவரால் தூண்டுதலை எதிர்க்க முடியவில்லை பூனை துரத்துகிறது வீடு அல்லது வேறு ஏதேனும் விலங்கு வழியில் வரும். அதேபோல், தி குழந்தைகள் அவரை அதிகமாக தொந்தரவு செய்யக்கூடாது, இல்லையெனில் அது அவரை தொந்தரவு செய்யலாம் மற்றும் அவரால் முடியும் கிள்ளுதல். அதனால் நல்லது சமூகமயமாக்கல் இது அவரது கல்வியில் மிக முக்கியமான படியாகும்.

5. ஒரு நல்ல கண்காணிப்பு நாய்

அந்நியர்களுக்கு மற்றும் இயற்கையால் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது சந்தேகத்திற்குரியஅலாஸ்கன் க்ளீ காய் தயங்க மாட்டார்கள் எச்சரிக்கை கொடுங்கள் அவர் தனது வீட்டில் ஊடுருவும் நபர் இருப்பதை உணர்ந்தால். உண்மையில், கருத்து பிரதேசம் இந்த நாய்க்கு மிகவும் முக்கியமானது.

ஆதாரம்

நீங்கள் இதையும் விரும்புவீர்கள்:

Pomsky: உலகின் அழகான நாய் பற்றி தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய 5 விஷயங்கள்

உலகின் முதல் 10 அரிதான நாய் இனங்கள்

உங்களுக்குத் தெரியாத 20 நாய் இனங்கள்

நாய்க்கும் குதிரைக்கும் இடையே வெற்றிகரமாக இணைந்து வாழ்வது எப்படி

உலகின் முதல் 10 அழகான நாய் இனங்கள்